• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

b0m_lx

Lâu lắm mới thấy bác này xuất hiện nhá :)) nghe đồn bị Mỹ nó xử r` cơ mà :-/ Sao còn đến Việt Nam hành động thế >:)

thông tin kém quá :D
phạt thank mỗi thằng 1 phát =))

b0m_lx

nay đi bigc thấy làm cái bánh đẹp quá :D

THCN

Well-Known Member
Trước toàn dùng Sym của Nokia, thấy thằng Tàu làm 2 sim tiện quá bán No chơi Đào, giờ nó tranh chấp nên ghét quẳng Đào xuống sông luôn, chuyển qua chơi Android Hàn (LG). Đang chuẩn bị múc thêm 1 em Sym về chơi, bỏ lâu cũng hơi nhớ...

b0m_lx

Trước toàn dùng Sym của Nokia, thấy thằng Tàu làm 2 sim tiện quá bán No chơi Đào, giờ nó tranh chấp nên ghét quẳng Đào xuống sông luôn, chuyển qua chơi Android Hàn (LG). Đang chuẩn bị múc thêm 1 em Sym về chơi, bỏ lâu cũng hơi nhớ...

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

AlyCuong

Active Member

1202 vô đối :))

shido_katori

Active Member
tất nhiên là dc, đề DH thì khó chết, đề cao đẳng thì quá dễ, tầm cỡ của ta phải học ở trường đẳng cấp ở giữa DH và CD, tiếc là VN ko có loại trường " đại cao" đó nên phải vô CD học nhờ 1 năm năm sau thi lại. hehe

AlyCuong

Active Member
tất nhiên là dc, đề DH thì khó chết, đề cao đẳng thì quá dễ, tầm cỡ của ta phải học ở trường đẳng cấp ở giữa DH và CD, tiếc là VN ko có loại trường " đại cao" đó nên phải vô CD học nhờ 1 năm năm sau thi lại. hehe

Nếu có qtâm thi lại thì khỏi học CD, học làm gì phí thời gian, thời gian đó ta đầu tư học cái khác, ví dụ AV, múa ba-lê, xiếc khỉ... :))

shido_katori

Active Member
Nếu có qtâm thi lại thì khỏi học CD, học làm gì phí thời gian, thời gian đó ta đầu tư học cái khác, ví dụ AV, múa ba-lê, xiếc khỉ... :))
ông ko biết ko đi học thì bên NVQS kêu đi đánh TQ ah`, phải đi học để ko đi NVQS rồi mới ôn thi lại dc

b0m_lx

tên này chắc định làm xiếc rong :))

HTC_VUTHANH

Moderator
ta đóng dấu cho mi ná:

Status
Không mở trả lời sau này.