• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Whinny

ngồi nhìn pc cả ngày hoa hết mắt mà vẫn chưa có cái gì vô đầu~X(

oanhngo

ngồi nhìn pc cả ngày hoa hết mắt mà vẫn chưa có cái gì vô đầu~X(

Nhìn cái này đi , cho đỡ hoa mắt ! =)) =)) =))

NokuaN70

Well-Known Member
em đó ngon nhể...hoa cả mắt...Nom mấy quả lụ đạn nó gỉ sét thế nào ấy, còn khả năng bùm không bác ngố? khéo lại chọi vỡ đầu người khác í.
Wifi của Resort Năm Châu tệ quá. Quay tới quay lui chả có hót gơ hót ghiếc gì hết...thèm..ly cafe...Cafe Resort dở vô đối....

oanhngo

em đó ngon nhể...hoa cả mắt...Nom mấy quả lụ đạn nó gỉ sét thế nào ấy, còn khả năng bùm không bác ngố? khéo lại chọi vỡ đầu người khác í.
Wifi của Resort Năm Châu tệ quá. Quay tới quay lui chả có hót gơ hót ghiếc gì hết...thèm..ly cafe...Cafe Resort dở vô đối....
Hàng thật 100% nhá ! lạng wạng là chay ko kịp đó !
Resort mà mà íu sóng à? Ở biển nhìu sóng lắm mà =)) =)) =)) thôi kéo dây chuối online đi ! nhanh hơn cả cáp quang nha!

binladen1206

Active Member

kaka....chạy vào Phan Thiết đi:D zui lắm:D

Whinny

Nhìn cái này đi , cho đỡ hoa mắt ! =)) =)) =))

mịa càng hoa mắt ơn ~X(

>:)>:)>:)

Chẳng bằng Em ngồi ngoài hè hóng tý cũng có 1 mớ hốt gơ nầy=))=))=))

oanhngo

mịa càng hoa mắt ơn ~X(

>:)>:)>:)

Chẳng bằng Em ngồi ngoài hè hóng tý cũng có 1 mớ hốt gơ nầy=))=))=))

Này thì "hốt gơ "

Ai léng phéng em ngồi ở giữa của tui là tui bắn , tui cắt .... đó nha>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Khoaaaa

Active Member
Ố,chưa khai hỏa hả bà con,cố lên,zô zô,cố lên ,zô zô,
xem ông nào nhát ta tỉa này

tạch tạch tạch,chít chưa
hahha

Khoaaaa

Active Member
Áhhhhhhh,đổ wủy,trọngtài đâu,thẻ đỏ mau
tên lính này,láo,tài kém,ném nhầm cổ vủ,out nhanh nhanh

á ui,đau thế chứ lỵ,

Whinny

Này thì "hốt gơ "

Ai léng phéng em ngồi ở giữa của tui là tui bắn , tui cắt .... đó nha>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

cho em info em bên trái đê nhìn cái răng khểnh là iu lun ồi
Ố,chưa khai hỏa hả bà con,cố lên,zô zô,cố lên ,zô zô,
xem ông nào nhát ta tỉa này

tạch tạch tạch,chít chưa
hahha

tên này chém thì chỉ pùn kười thôi chớ không thấy bị thương chi hết=))=))=))=))

Khoaaaa

Active Member
Hơhơ,đúng ùi,tệ wá,ko sát thương dc ai,bực thía ko biết
biết fận nên mới rút lui,làm cổ vủ nè,vậy mà ông ô ngoanh ko tha,hichic,a win fe nào,xả tức cho em y

b0m_lx

cho em info em bên trái đê nhìn cái răng khểnh là iu lun ồi

tên này chém thì chỉ pùn kười thôi chớ không thấy bị thương chi hết=))=))=))=))

chuẩn tên này hình như chém toàn lạc đề :))

Khoaaaa

Active Member
Hichic,bác bom nha,tại em toàn online bằng fôn,mà toàn là tranh thủ vào xem,nên bỏ mất mấy trận trước ,thành ra bỏ wa,đi theo khúc sau
hừm thôi,chắc lâu lâu vào đọc cười chơi thôi,chứ comment lạc,cản trở các bác chiến

Status
Không mở trả lời sau này.