• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

axdd

Member
năm mới mà chả thấy không khí tí gì cả.sáng 29 cộng thêm việc bực mình nữa.2 từ thất vọng.stress nặng rồi

AlyCuong

Active Member
năm mới mà chả thấy không khí tí gì cả.sáng 29 cộng thêm việc bực mình nữa.2 từ thất vọng.stress nặng rồi

Kinh tế khó khăn làm gì có không khí tết, ta đi chơi mà thấy tiếc tiếc. Càng về sau là tết cũng như ngày thường luôn cho coi.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Tiền ơi tiền ở đâu bây giờ.1 câu hỏi lớn không lời đáp.nếu quá khứ đã là quá khứ thì..................

AlyCuong

Active Member
chán lắm cơ mi ạ.ai chả biết quá khứ là quá khứ.nhưng mà nhắc đến lại thấy chán.1 tình yêu mà ta coi nó là 1 trò chơi sao lại chán đến thế

Hơi giống giống ta, nhưng giờ ta đang quên và ta cũng đang vui =))

AlyCuong

Active Member
chắc ta cũng học tập mi thui.thôi đời là cái đinh tình là cái que.vợ là con vịt què loe nghoe ông đập chết.=)) =))=))=))=))

Ta thấy câu này hay nè: "Cách tốt nhất để quên người cũ là có người mới." =))

AlyCuong

Active Member
Ta thấy câu này hay nè: "Cách tốt nhất để quên người cũ là có người mới." =))

vote cho mita cũng thích cách này :))
nhưng ta ko làm dc mi à
Bờm em, huấn luyện cho bé Mèo tý nào =))

Bài học đầu tiên: Nhìn đi

Status
Không mở trả lời sau này.