• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

YinYang

Active Member
Anh phát hiện mấy chú ăn nói linh tinh trên diễn đàn, a thay mặt MOD ban nick các chú 7 ngày, cấm các chú chém gió. Hiệu lực thi hành tính từ thời điểm post bài này. Thèng nào thắc mắc là ch..' =))

Em làm phát Combo

Khoaaaa

Active Member
Hiện tại có 1 người xem chủ đề này (1 thành viên và 0 khách)
Khoaaaa

R

ruda04

Guest
làm cái nghề luôn dùng đến dowload, tốc độ load trang phải nhanh khi mở nhiều trang vậy mà bây giờ dùng 3G hic, may là mình không phải trả tiền hâhhhaa

Khoaaaa

Active Member
làm cái nghề luôn dùng đến dowload, tốc độ load trang phải nhanh khi mở nhiều trang vậy mà bây giờ dùng 3G hic, may là mình không phải trả tiền hâhhhaa

bạn nì bị xì chét nề ae,giúp đỡ nhệt tềnh chớ nhễ

Khoaaaa

Active Member
Mệt vl con mẹ hàng lươn.luá với chả má.nhục lao động là nhục:(:)(:)((

gì chứ em cay câu cuối lắm nhá,ko có người lao động,có cứt cá cho mèo ăn,có đếch cơm gạo đển ae mềnh no mà lên đây than vãn

b0m_lx

gì chứ em cay câu cuối lắm nhá,ko có người lao động,có cứt cá cho mèo ăn,có đếch cơm gạo đển ae mềnh no mà lên đây than vãn

chuẩn đấy ;))
thèng mèo chỉ ăn cứt cá thôi =))

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Ôi đệt. Ta nói lao động là nhục chứ có nói gì đâu mà 2 thằng bay la làng như bị bóp chym thế nhẻ=))

Status
Không mở trả lời sau này.