• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Anh up link trang gì vậy anh whin,trang công nhgệ thì fải,nhưng tìm dc tấm hình nền ,hehe

ae mở htv9 nge cô bạn nhỏ kể truyện nào,lâu lâu ngồi lại nhìn tổ quốc một chút đê

Whinny

Anh up link trang gì vậy anh whin,trang công nhgệ thì fải,nhưng tìm dc tấm hình nền ,hehe

ae mở htv9 nge cô bạn nhỏ kể truyện nào,lâu lâu ngồi lại nhìn tổ quốc một chút đê

Vào forum chơi coi đi chứ ;;)

\\All: Whinny đang coi siu nhơn sấm sét =))=))

Khoaaaa

Active Member
Vậy hà anh,lúc trưa có tìm dtrang woin.com hay .net gì đấy củng khá hay,mà xiu nhơn gao củng hay lém đóa

Whinny

Vậy hà anh,lúc trưa có tìm dtrang woin.com hay .net gì đấy củng khá hay,mà xiu nhơn gao củng hay lém đóa

Đang cắm máy down 1 đống DVD siu nhơn này. coi thích ghê ^^

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Ơ mà cái chuyện tình quay tay của 3 tên bờm cuồng whin thế nào rùi nhỉ.sao bữa nay im ắng thế.=))

Khoaaaa

Active Member
Chắc''có tin vui''đợi ngày ăn mừng đới,thế còn anh mèo

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.

hê hê.thế phải mở tiệc ăn mèng quá.a em ta chuẩn bị ít rơm cho 3 chị ấy nằm vùng nào=))

Hơ hơ hỏi ta á.đang đợi con nào sơ xảy xông lên làm phát xong mất hút.khà khà=))

Whinny

Ơ mà cái chuyện tình quay tay của 3 tên bờm cuồng whin thế nào rùi nhỉ.sao bữa nay im ắng thế.=))

Sao bé Mèo và ku Khoa lại quan tâm bọn Anh thế. Lại chẳng có nhẽ

Khoaaaa

Active Member
Nhẻ là nhẻ thế nào ,người và mèo thì ne vờ đê,anh ko đọc ảnh post bài trên sao

Khoaaaa

Active Member
Cười lăn cười bò,cười ngiêng cười ngã,cười đi cho đời khỏi đứng,hahaha

Status
Không mở trả lời sau này.