• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Đâu có ăn cấp đâu,sao chép chớ bộ

LÀY THÌ SAO VỚI CHÉP NÀ:

Khoaaaa

Active Member
Chi tốn vậy,lên kontum,em đóng thùng gửi xe ka wa như gửi sơn ý,haha

bemeolovepethuy

Cuồng mi có cái phần mềm nào gỡ ứng dụng đã cài cho 60v3 ngoài cái gỡ của máy ra ko.ta đang bị kẹt mấy cái theme ko gỡ dc.đã xóa nát trong ổ E nhưng ko xi nhê còn nguyên

Ps:mệt wá.tìm nguyên cái box ứng dụng dc cái phần mềm mà link tèo.chán đời,chẳng lẽ số ta đen đến mức phải 4mat thẻ,up lại fw cho máy sao.:(:)(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Sao khổ vậy,anh xóa sạch mấy foder dạng hệ thống trên thẻ,rút thẻ ra ,fomat lại máy xem sao,mà lâu lâu,fomat thẻ củng tốt chứ

AlyCuong

Active Member
Cuồng mi có cái phần mềm nào gỡ ứng dụng đã cài cho 60v3 ngoài cái gỡ của máy ra ko.ta đang bị kẹt mấy cái theme ko gỡ dc.đã xóa nát trong ổ E nhưng ko xi nhê còn nguyên

Ps:mệt wá.tìm nguyên cái box ứng dụng dc cái phần mềm mà link tèo.chán đời,chẳng lẽ số ta đen đến mức phải 4mat thẻ,up lại fw cho máy sao.:(:)(:)(:)(:)((

Link nè, cài cái này sau đó cài lại cái theme đó rồi tiến hành xóa thử xem. Mà làm gì phải up lại FW chứ, kẹt quá thì làm như ku Khoa nói.
Sao khổ vậy,anh xóa sạch mấy foder dạng hệ thống trên thẻ,rút thẻ ra ,fomat lại máy xem sao,mà lâu lâu,fomat thẻ củng tốt chứ

Ku này lói cũng có ní nhỉ :))

bemeolovepethuy

Traceback (most recent call last):
File "C:\private\e3852bd1\default.py", line 3, in ?
import Uninstaller
File ".\site.py", line 101, in platsec_import
error_message=e.args[0]
File "C:\Private\e3852bd1\Uninstaller.py", line 1227501, in ?
File "C:\Private\e3852bd1\Uninstaller.py", line 14465, in __init__
IOError: [Errno -46] : 'C:\\sys\\install\\sisregistry\\backup.lst'
Sau khi cài xong vào chạy em ấy báo thế này đây.thui để 4mat máy với thẻ cha cho rui.

Status
Không mở trả lời sau này.