• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Thành viên dưới đây đã Thanks b0m_lx vì bài viết có ích:bemeolovepethuy (Hôm qua)+

chết chết,sai lầm nha mèo,cẩn thận thân mèo neo đơn,hahhaha

Khoaaaa

Active Member
Thành viên dưới đây đã Thanks b0m_lx vì bài viết có ích:bemeolovepethuy (Hôm qua)+

b0m_lx

my tính spam hả :-?

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Spam là gì,là.....gì nhỉ

là thế này này:

Ps:gạch của mi ném phê phết đấy bom à.
Ps2:dùng opera mini 6.5 mà boss bài ấy khoa.

Khoaaaa

Active Member
Ừm,o6.5 thì tuyệt rồi,td ko có đối thủ trên sym mà,mỗi tội,load ,dàn trang ,tải trang vẩn tốn và chậm hơn uc,em chơi song song cả hai

Khoaaaa

Active Member
Vì hình như là khi vừa nhập liệu,ok trên bàn phím xong thì op gửi đoạn chử đó lên server ngay hay sao ý

bemeolovepethuy

9 xác =))=))=))=)).đang nấu cơm điện mà mất mịa nó điện.lại phải nấu bếp ga.mà ta thì ko biết nấu bếp ga.ko biết cơm có ăn dc ko.

Khoaaaa

Active Member
Tệ thết,nhóm lửa lên mà nấu,hồi nhỏ,nhà toàn em nấu cơm,mà cơm bếp đấy

bemeolovepethuy

mịa nó lại có điện lại.bực mình đi nấu nồi mới.nhà có điều kiện mừ.=))=))=))=))=))=))

Khoaaaa

Active Member
Ko biết ae ta có mắc bệnh gì ko nhỉ,mất với có điện mà củng lên pda than vản,c gì ccủng rứa

Khoaaaa

Active Member
Còn ở sè gòn thời toàn bệnh lây nhiễm,hiểm ngèo,nên ra lai củng lây

bemeolovepethuy

mịa ơi lại tốn 5 xị đi mua quần rùi.réck mẹ nó cái quần mới măc chưa dc 1 tháng

Status
Không mở trả lời sau này.