• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG GIẢI TRÍ CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
thui để dành chặn giấy đi..........bán chi uổng , quạt mạnh giấy bay tùm lum để chặn giấy cho sướng=))

saodoingoi142

Moderator
Lên đường đi biển nào!!!Anh em ở nhà vui vẻ và hoàn thành tốt nhiệm vụ nhé!!!_Lát nữa mình về sẽ có quà cho anh em!!!;;)_Cực thân!!!_

saodoingoi142

Moderator
"Không hẹn mà đến không chờ mà đi!!!"_Mình phải đi nấu cơm thôi,đi chợ về rồi mà nhác nấu ăn quá!!!Vợ ơi là vợ,anh em giúp mình tìm một người giúp việc hàng ngày đc không!!!???Mình thấy và cảm giác mệt mỏi quá!May mà có PDAViet là một trong những người bạn chia sẻ cùng mình!!!hic;;)

Hoden

Super V.I.P
mưa rào và giông vài nơi, gió tây nam cấp 5 cấp 6:điều kiện tốt khí hậu thuận lợi cho các bạn nấu rom. nhớ chắn gió trước khi mở bếp

Whinny

mưa rào và giông vài nơi, gió tây nam cấp 5 cấp 6:điều kiện tốt khí hậu thuận lợi cho các bạn nấu rom. nhớ chắn gió trước khi mở bếp

Hix em thì nấu toàn bị cháy thui:(:(:(

DreamLand

=))=))=))=))=))=))=))

TruongHan

Super V.I.P
Thời tiết khô hạn.... cẩn thận củi lửa.... đề phòng cháy ROM >:)

Status
Không mở trả lời sau này.