• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG GIẢI TRÍ CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
Ship lên gấp cho em anh,dụ nhỏ kia đi 4 ngày coi

Mới chuyển khoản để đang kí bảo hiểm nên không shared cho em, cho 1 người khách hàng .mà uổng thiệt vé VIP ngủ KS có sao đàng hoàng. free từ e>z của công ty thuốc của Đức

HuyChung

hic tại nghèo............................. rom gì........................tính đem cho gà vô ấp rồi mà uổng qua nên xài

bái phục bái phục bác trùm biên giới nước tây ban nha hôm nay mới biết đến.!

Khoaaa

Đề nghị bạn Cleo lên google map chụp cái địa điểm up lên cho mình xem, tọa độ search ra tới tận Long An :D :D

Cleonardo

dt mới pị virus ,4mat tùm lum ,jải quyết nảy jờ ..keke. Khoa pật vietmap ,tìm q12 là nó chỉ tới đườg Quang Trung.Tới đó dt mình ra đón jữa lộ.Trưa hơi nắng mặk áo mưa chạy xe đỡ đen da.

HuyChung

dt mới pị virus ,4mat tùm lum ,jải quyết nảy jờ ..keke. Khoa pật vietmap ,tìm q12 là nó chỉ tới đườg Quang Trung.Tới đó dt mình ra đón jữa lộ.Trưa hơi nắng mặk áo mưa chạy xe đỡ đen da.

từ khi xài điện thoại đến giờ chưa được nhìn thấy con virut điện thoại như thế nào ? nó có to không nhỉ? mai ông cho nó phơi nắng đi hết mát luôn...

Cleonardo

Đâu dễ j mà thấy đc...mún thấy wa đây tui cho ôg koi .Nó đưa 2 kon mắt rùi cười với ôg.

mathanh

tọa độ nhà Cleo

106,38,38,0
10,52,10,4

Hang động của Cleo

106,38,45,6
10,52,33,6

vietmap nhé

Status
Không mở trả lời sau này.