• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG GIẢI TRÍ CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
ok , lên sài gòn không điệ thoại anh với TruongHan ra uống cafe thì nhờ Mod Bennick đó :)):)):))

khà khà ok thôi...... sợ thời gian của anh không cho phép. chứ em thì rãnh.......... dạo này nông vụ thu hoạch xong xuôi.........chỉ còn gom tiền nhậu thôi

trên màn hình nhìn nghiên kĩ 1 hồi thấy nó bị trống 1 ít có nghĩa là tấm dán cảm ứng bị hở dùng tay vuốt dè sát cho tấm cảm ứng dính lại thế là xong cảm ứng vèo vèo.
Thay luôn tấm dán khác đi anh... Để làm gì lại đau tim giờ...:))

TruongHan

Super V.I.P
Mài hả Bưởi

tinh_la_gi

Administrator
Mai ban Nick.>:)>:)>:)>:)>:)

Cái gì làm nên tội thì anh làm thịt cái đó thôi .. anh bannick TruongHan chi tội thế ...

@DL ... Bx em là em của anh à ... thế từ giờ gọi anh là anh rể nhá ... mà đừng nói cho dinhtuandung2012 biết là em gái anh ở Hòa Bình nhé .. không thôi chú ấy chạy qua phỏng tay trên em đấy... anh hứa sẽ không nói cho dinhtuandung2012 biết đâu em cứ an tâm đi nhá ...

@DL ... Bx em là em của anh à ... thế từ giờ gọi anh là anh rể nhá ... mà đừng nói cho dinhtuandung2012 biết là em gái anh ở Hòa Bình nhé .. không thôi chú ấy chạy qua phỏng tay trên em đấy... anh hứa sẽ không nói cho dinhtuandung2012 biết đâu em cứ an tâm đi nhá ...
Mất bảo hành rùi...=))

DreamLand

Mất bảo hành rùi...=))

Anh rể =)) =)) =))
Lẽ ra anh ko nên nói cho anh dinhtuandung biết cô ấy tên là Lan :((
Nhìn cười gian dễ sợ :(:)(:)((

HotelHoangMinh

Anh dừng lại tiệm bán hoa để gửi hoa tặng mẹ qua đường bưu điện. Mẹ anh sống cách chỗ anh khoảng 300km. Khi bước ra khỏi xe, anh thấy một bé gái đang đứng khóc bên vỉa hè. Anh đến và hỏi nó sao lại khóc.

- Cháu muốn mua một hoa hồng để tặng mẹ cháu - nó nức nở - nhưng cháu chỉ có 75 xu trong khi giá một hoa hồng đến 2 đôla.

Anh mỉm cười và nói với nó:

- Đến đây, chú sẽ mua cho cháu.

Anh liền mua hoa cho cô bé và đặt một bó hồng để gửi cho mẹ anh. Xong xuôi, anh hỏi cô bé có cần đi nhờ xe về nhà không. Nó vui mừng nhìn anh và trả lời:

- Dạ, chú cho cháu đi nhờ đến nhà mẹ cháu.

Rồi nó chỉ đường cho anh đến một nghĩa trang, nơi có một phần mộ vừa mới đắp. Nó chỉ ngôi mộ và nói:

- Đây là nhà của mẹ cháu.

Nói xong, nó ân cần đặt nhánh hoa hồng lên mộ.

Tức thì, anh quay lại tiệm bán hoa, hủy bỏ dịch vụ gửi hoa vừa rồi và mua một bó hồng thật đẹp. Suốt đêm đó, anh đã lái một mạch 300km về nhà mẹ anh để trao tận tay bà bó hoa.

tinh_la_gi

Administrator
Anh rể =)) =)) =))
Lẽ ra anh ko nên nói cho anh dinhtuandung biết cô ấy tên là Lan :((
Nhìn cười gian dễ sợ :(:)(:)((
Định gài anh nói tên em anh rà à ... anh thề sẽ không bao giờ nói em anh là tên An đâu ...

Status
Không mở trả lời sau này.