• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG ĐỐ VÀ GIẢI NHỮNG CÂU ĐỐ!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

minhkhoa2007

Mình thêm 1 câu đố góp vui nha:
"Chồng chềnh như nón không quai, Như thuyền không đáy như ai chưa chồng, Gái chưa chồng mỏi lòng mong đợi, Trai chưa vợ lấy đó làm duyên."
Đố các bạn đó là cái gì?

CongNam

"Chồng chềnh như nón không quai, Như thuyền không đáy như ai chưa chồng, Gái chưa chồng mỏi lòng mong đợi, Trai chưa vợ lấy đó làm duyên."
Đố các bạn đó là cái gì?

:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

salemgtvt84

Đố các bạn đó là cái gì?

Cảm ơn bác Minhkhoa2007 đã tham gia với chúng e....Và để chào mừng bác, câu hởi mỏ hàng này của bác nếu ai trả lời đc sẽ đc thưởng 500PVD và bác Minhkhoa đc thưởng lại 200PVD....

NÀO CÁC BÁC.....

HÃY THAM GIA VỚI CHÚNG E CHƯƠNG TRÌNH:

DẠO MÁT PV.... CÙNG BÀN CÁCH LÀM GIÀU ..... :D:D:D:D:D:D

HHN

Well-Known Member
Nguyên văn bởi minhkhoa2007
Đố các bạn đó là cái gì?
Cảm ơn bác Minhkhoa2007 đã tham gia với chúng e....Và để chào mừng bác, câu hởi mỏ hàng này của bác nếu ai trả lời đc sẽ đc thưởng 500PVD và bác Minhkhoa đc thưởng lại 200PVD....

NÀO CÁC BÁC.....

HÃY THAM GIA VỚI CHÚNG E CHƯƠNG TRÌNH:

DẠO MÁT PV.... CÙNG BÀN CÁCH LÀM GIÀU ..... :D:D:D:D:D:D

Thấy có 500 PVD là lòng tham lại nổi lên roài :))

Đáp án đây: Là đôi Hoa tai (Bông tai)

salemgtvt84

MỜI BÁC MINH KHOA XÁC NHẬN Ạ....E MONG MỎI 100PVD CỦA BÁC NHO LẮM ÒI....:D....:D....

minhkhoa2007

Mình Nghĩ, có 2 mắt nhìn lên (vì vịt chỉ nhìn nghiêng 1 bên nên nhìn lên chỉ có 2 mắt) và 6 mắt nhìn xuống( gồm 2 mắt của Vịt và 4 mắt của mèo).
Chắc có lẽ là đúng phải ko? Nếu sai thì đành mất ziền vậy:(:)((

Xin mời bạn hhn xác nhận câu trả lời trên để mình còn nọp tiền nữa:(:)((

HHN

Well-Known Member
Xin mời bạn hhn xác nhận câu trả lời trên để mình còn nọp tiền nữa:(:)((

Nguyên văn bởi minhkhoa2007
Mình Nghĩ, có 2 mắt nhìn lên (vì vịt chỉ nhìn nghiêng 1 bên nên nhìn lên chỉ có 2 mắt) và 6 mắt nhìn xuống( gồm 2 mắt của Vịt và 4 mắt của mèo).
Chắc có lẽ là đúng phải ko? Nếu sai thì đành mất ziền vậy:(:)((

Cũng đúng roài :)) :)) :)) =D> =D> =D>

PhuongAnh

Nhìn lên nghi ngút
Nhìn lại nguy nga
Sờ vào vú lạnh như ngà
Đánh một cái vãi ra đầy chiếu!!!:)):)):))
Các Bạn giải đi nào???;;);;);;):-?:-?:-?​

Ai trả lời đúng câu này sẽ nhận được 1.000PVD từ anh Trường...
Còn ai trả lời sai thì phải chuyển cho anh Trường 500PVD
Tất cả mọi người hãy nhanh chân lên nào phần thưởng rất có giá trị
=D>=D>=D>=D>=D>:D:D:D:D:D

binhminhmuon

Thế mới hóc búa chứ!!!:)):)):))

Anh ơi, anh gợi ý thêm đi, đáp án là cái gì hay hành động gì,đáp án thì em cũng đã đoán nhưng nghĩ lại thấy có thể bị lệch pha do không hiểu, nếu vậy mà bị trừ tiền thì oan uổng quá , hẹ hẹ , anh gợi ý thêm nhé :)

XuanTruong

Super V.I.P
Anh ơi, anh gợi ý thêm đi, đáp án là cái gì hay hành động gì,đáp án thì em cũng đã đoán nhưng nghĩ lại thấy có thể bị lệch pha do không hiểu, nếu vậy mà bị trừ tiền thì oan uổng quá , hẹ hẹ , anh gợi ý thêm nhé :)

Gợi ý nhé!!! Là gì??? là ai??? là hành động gì???:-?:)):)):))

salemgtvt84

Nhìn lên nghi ngút
Nhìn lại nguy nga
Sờ vào vú lạnh như ngà
Đánh một cái vãi ra đầy chiếu!!!:)):)):))
Các Bạn giải đi nào???;;);;);;):-?:-?:-?​

Gợi ý nhé!!! Là gì??? là ai??? là hành động gì???:-?:)):)):))

THẤY CÁC BẠN NHÌN CÂU ĐỐ CỦA A.TRƯỜNG RÙI SỢ QUÁ....E XIN PHÉP ĐC MỞ MÀN TRƯỚC Ạ...VỚI TINH THẦN KHÔNG CÓ VIỆC J KHÓ, CHỈ SỢ PVD KO NHÌU....:D...
ĐÁP ÁN E ĐƯA RA LÀ:

CỨU NGƯỜI BỊ CHẾT ĐUỐI Ạ....LÀ HÀNH ĐỘNG HÔ HẤP NHÂN TẠO

CÒN NGƯỜI BỊ CHẾT ĐUỐI, ĐANG ĐƯỢC CỨU CHẮC LÀ CON GÁI ÒI....HI..HI...E LÀ CON TRAI MÀ, SAO CÓ CÁI ...Ú...ĐÓ ĐC...:D

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

Tất cả anh em đâu rồi vào giải câu đố của anh Trường đi chứ nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.