• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phim Naruto Shippuuden ( Phần II ) - Việt Sub

jack_hunter97

sorry anh em do 2 ngày thứ 2 và chủ nhật học túi bụi và ko có thời gian nha ( hum chủ nhật mình ăn cu hồn nhưng ko rải tiền phí lém ) còn covert phim thì tiếc là phim ko có time ( flash máy còn ko có time nữa ) nên thông cảm nha phim thì các bạn yêu cầu thoải mái tới cúi tuần có thể có từ 2 đến 3 phim tuỳ yêu cầu

NTiolanDatluu

đang tính conver tam quốc diễn nghĩa 2011 up lên cho ae, full 95 tập :D

[video=youtube;PQ6Ah_Mu8Sk]http://www.youtube.com/watch?v=PQ6Ah_Mu8Sk&feature=player_detailpage[/video][/CENTER]

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

Có topic Phim Mp4 rồi. sao bạn không làm Topic 3gp đi. hỳ tổng hợp phim luôn sđỡ nhiều Pic loãng

LoiPT

đang tính conver tam quốc diễn nghĩa 2011 up lên cho ae, full 95 tập :D

[video=youtube;PQ6Ah_Mu8Sk]http://www.youtube.com/watch?v=PQ6Ah_Mu8Sk&feature=player_detailpage[/video][/CENTER]
lâu lắm đó. ủng hộ tinh thần này. có tam quốc diễn nghĩa năm 95 không. bản đẹp ý. không phải phim mới h đâu. mình thích xem phim đấy hơn. 85 tập thì phải

jack_hunter97
Có link online cuộc chiến hoa hồn không bạn. đợi up lâu ghê

NTiolanDatluu

lâu lắm đó. ủng hộ tinh thần này. có tam quốc diễn nghĩa năm 95 không. bản đẹp ý. không phải phim mới h đâu. mình thích xem phim đấy hơn. 85 tập thì phải

jack_hunter97
Có link online cuộc chiến hoa hồn không bạn. đợi up lâu ghê

hix cover và add sub ok nhưng nản nhất up link! :D

NTiolanDatluu

HOT HOT SẮP CÓ PHIM TAM QUỐC DIỄN NGHĨA HOẠT HÌNH NHA CÒN CUỘC CHIẾN HOA HỒNG THÌ CÚI TUẦN MÌNH POST

hoạt hình gì jack, k thấy trian à, hix bó tay ông. nếu thích TAM QUỐC hoạt hình cũng ok, xem cũng hay lắm