• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

ngocthuan92

Mình đang dùng bản edit + mod belle trên 5230...phải nói là nhanh và mượt --> tuyệt

demngoclan

bỏ mod 4g vào có lỗi mạng không bạn.lần trước mình bỏ mod này vào thì không vào mạng được

ngocthuan92

bạn xài bản của ai thế,mình đang xài 5230 mà fw gốc chạy chán quá...v40.0.003 nè hic hic

Bản mình edit lại ....core kenta68 , rofs2 của ThanhTungHT =)) Ram lúc nào cũng trên 5x =)) mượt :x
bỏ mod 4g vào có lỗi mạng không bạn.lần trước mình bỏ mod này vào thì không vào mạng được
Không sao đâu bạn.... :p cứ quăng vào thôi

demngoclan

mình hỏi câu này hơi lạc đề sao bạn không edit thử một bạn OMNIA HD cho 5233 v51.mình lỡ tay up fw con 5233 của mình lên v51 rùi kiếm mãi mà không thấy pro nào làm 1 bản như thế , mình toàn thấy của 5800 không ah

wonbejn

Hihi...cuối cùng bác thớt đã giúp mình JAF xog,phải nói giao diện đẹp,cảm ứng mượt như IP ấy....rất cảm ơn bác....test ok trên 5230 :D

coc3k

Member
mình hỏi câu này hơi lạc đề sao bạn không edit thử một bạn OMNIA HD cho 5233 v51.mình lỡ tay up fw con 5233 của mình lên v51 rùi kiếm mãi mà không thấy pro nào làm 1 bản như thế , mình toàn thấy của 5800 không ah
zậy bạn dùng bản này đi bản này v51 đấy ;;)

demngoclan

mình thấy bản này của bạn rất mượt.cái hiệu ứng chủ đề đề thì lại càng HOT :D

demngoclan

MÌNH MỚI BỎ THÀNH CÔNG MOD 4G . THANKS BẠN PHÁT NỮA
chú ý k viết chữ in hoa toàn bài

Last edited by a moderator: