• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tự tạo cuộc gọi giả****

MinhThang

Manager
Phần mềm này giống như tự tạo SMS nhưng đây là cuộc gọi mình tex trên n92 của mình chạy rất tốt anh em sài thử cho ý kiến:
(Tuơng thích cho máy có màn hình 240x320)

Menu:
ô1 có giá trị từ 01phút đến 99phút, là thời gian cài đặt bắt đầu đổ chuông.
Chọn xong thời gian và nhạc chuông, rồi chọn next phần mềm bắt đầu chạy

MinhThang

Manager
Xem ra cái này anh em không thích lắm mình thấy cũng hay đấy chứ nếu ai đã tex rồi cho vài ý kiến phản hồi nhé.

venusian

Moderator
mình thấy ko hay lém. Đúng là giả lập có khác nhìn nó giả kinh khủng. Nhạc chuông thì ko hay, lại ko thể tạo đc tên người gọi đến. Theo mình thì ko dùng để lừa đc đâu

haccuonglong

mình thấy ko hay lém. Đúng là giả lập có khác nhìn nó giả kinh khủng. Nhạc chuông thì ko hay, lại ko thể tạo đc tên người gọi đến. Theo mình thì ko dùng để lừa đc đâu

Đúng rồi đó, nếu nhìn vào màn hình thì chẳng ai bị lừa cả đâu.Chỉ có đánh lừa bằng chuông thôi

troly

Well-Known Member
Đúng rồi đó, nếu nhìn vào màn hình thì chẳng ai bị lừa cả đâu.Chỉ có đánh lừa bằng chuông thôi

Như thế khi bị phát hiện lần tiếp theo thì giấu mặt mình vào đâu hả bạn.

hihehi

Banned
minhthang200679 ông đúng là chúa nghịch ngợm đấy . tôi hỏi ông nhé: nếu người thân có việc gấp thì ông tính sao?

MinhThang

Manager
minhthang200679 ông đúng là chúa nghịch ngợm đấy . tôi hỏi ông nhé: nếu người thân có việc gấp thì ông tính sao?

Không ảnh hưởng gì đến cuộc gọi thật cả chỉ là giải pháp khi bị ép nhậu chẳng hạn mà mình thì muốn chuồn để chở bạn gái đi chơi cứ có chuông là alo đại miễn sao thoát nạn.

MinhThang

Manager
giả hết sức vãi hàng :))

Mình nghĩ đây là phần mềm tiên phong trong lĩnh vực này nên dù sao cũng không được hoàn thiện lắm hy vọng sẽ được chỉnh sửa để có thể đáp ứng người dùng tốt hơn.

haidinhmenh

trước xài cái giả lập tin nhắn,nhắn giả mấy tin nhắn rồi đưa cho em yêu đọc,em yêu đọc xong cứ tra hỏi rồi khóc hài vãi.giờ mới xài nên chưa có ý kiến

heqingsong

các bác thử cái này coi thế nào nha

click here