• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm lắc tay đổi nhạc đây:) N82 N95 vào đê:D

Status
Không mở trả lời sau này.

moa

hic hic cài trên N95 thì báo chứng chỉ bị lỗi là sao ?
:-?

thanhlonely

nói chung là để các thiết lập thời gian và lực lắc normal là ok rùi. Chú ý khi lắc là lắc ngang máy thì sẽ hiệu quả hơn, đừng lắc dọc theo thân máy

binhseu

Chài ơi giúp em với, install ok trên n818gb, đã hiện icon trong app nhưng nhấn vô ko được, ko thấy khởi động j hết. Ko lẽ chỉ hỗ trợ mỗi cho n81 và n95 thôi ạ ?

Zenki

Super V.I.P
Chài ơi giúp em với, install ok trên n818gb, đã hiện icon trong app nhưng nhấn vô ko được, ko thấy khởi động j hết. Ko lẽ chỉ hỗ trợ mỗi cho n81 và n95 thôi ạ ?

N81 không có cảm ứng chuyển động nên không cài được đâu bạn :-/ Không có cảm ứng chuyển động cài vào lăc mỏi tay cũng không chuyển nhạc được đâu :D

hoang6300

N95 8gb của mình lắc để mở bt,khóa,đèn,cấu hình đều ok.
Nhưng đổi nhạc thì hok đc...
Kì zạ ta
lắc nó kêu cái tít mà k đổi nhạc kìa...???

dzzung34

N95 8gb của mình lắc để mở bt,khóa,đèn,cấu hình đều ok.
Nhưng đổi nhạc thì hok đc...
Kì zạ ta
lắc nó kêu cái tít mà k đổi nhạc kìa...???

Bạn phải mở nhạc trước xong thoát ra chạy ẩn , rồi mới vào FW kích hoạt sau thì lắc mới
tác dụng

Darknight

em cài ko dc anh ah.toan` bao' loi"certificate erro contact the application supplier" ma` em da~ chon all roi`

j_cage

Member
cái này hay nhưng chỉ đc mỗi lần cho một chế độ nhỉ, tôi chọn High hết và lắc theo kiểu xoay máy ngang là lần nào cũng ok! giá như có thêm vài kiểu lắc nữa ví dụ như lắc dọc máy thì bật tắt bluetooth, úp máy xuống thì chuyển sang silent thì tốt!

IceBreaker

Mỉnh thấy chương trình này rất hay nhưng nó nhạy quá các ban ạ. Mình bo đt vào túi quần, cứ mỗi bước đi là nó cứ "lắc" tít tít mãi, thế thì chết cục pin mất :|

MinhThang

Manager
Mỉnh thấy chương trình này rất hay nhưng nó nhạy quá các ban ạ. Mình bo đt vào túi quần, cứ mỗi bước đi là nó cứ "lắc" tít tít mãi, thế thì chết cục pin mất :|

Vậy thì có nước mỗi khi đi bạn phải Exit chương trình ra, kể ra cũng lắm phức tạp quá nhỉ.

Status
Không mở trả lời sau này.