• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm lắc tay đổi nhạc đây:) N82 N95 vào đê:D

Status
Không mở trả lời sau này.
ShakeMe Alpha3
Đối với một số bạn thì phần mềm này không phải là mới nữa:) Xin giới thiệu qua vì mình thấy bản này hay nên để ra một topic riêng:)

- Phần mềm đa chức năng:
+ Lắc tay để bật/tắt BT.
+Lắc tay để mở/khoá phím
+ Lắc để bật đèn màn hình

Và quan trọng nhất trong bản mới này là lắc tay để chuyển nhạc:)

- Trong option như hình trên bác chọn cái next trạck để lắc tay đổi nhạc.
- Trong setting có +Reactivity: cái này là thời gian bác phải lắc, đê low thì phải lắc lâu, để hihg thì lắc 1 phát là ok.
+ Sensivity : cái này là độ nhạy, lắc nhẹ thì để high, lắc mạnh thì để low.

Em post ra topic riêng có hướng dẫn đầy đủ nhá ông Ji rô cơ tép kia đừng xóa hay gộp bài tội nghiệp em nha:p

Chỉnh sửa cuối:

Tson12345

cái này mình đã thử cài 1 lần bên web gsm về nhưg về nó không chạy đc:) lắc đau tay cũg chẳg đc lên chán luôn :((

cái này mình đã thử cài 1 lần bên web gsm về nhưg về nó không chạy đc:) lắc đau tay cũg chẳg đc lên chán luôn :((

Thế đến đây là bác tìm đúng chỗ đó. Mà đây là bản vừa ra lò ngày hum nay làm sao gsm có được???? Bác có nhầm ko đó?

trieu94

Bản này ok hơn các bản trước, có điều bỏ túi đi tới đi lui....Ngốn pin....:D

thanhlonely

đã thank, đã test, làm việc ok nhưng mà phải chỉnh độ nhạy và thời gian lắc lên high không thì lắc mệt lắm. Một phần mềm rất hay

troly

Well-Known Member
Thế đến đây là bác tìm đúng chỗ đó. Mà đây là bản vừa ra lò ngày hum nay làm sao gsm có được???? Bác có nhầm ko đó?

Góp ý nhé, cái Avatar của bạn nhì nó cứ bị sao ấy. trông nó phản cảm lắm có thể bạn thay đi được ko.

IceBreaker

Hix, mình để Activity = high --> bỏ túi bước đi là nó cứ "lắc" liên tục, hơn 1 ngày là hết cả pin. Khủng thật... Còn để normal hay low thì... ôi thôi, lắc sướng cả tay mà nó ko nhúc nhích :|

TLP

Ngoài n95 và n82 thì có xài đc máy nào nữa ko hả các bạn ???

TLP

cài trên i450 thì báo lỗi ko tương thích, chắc máy cùi ko cài đc :(

Status
Không mở trả lời sau này.