• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chụp ảnh màn hình có dấu!

Status
Không mở trả lời sau này.

Thangnd31082

Cho mình xin chữ Lê Phi với nhé, màu sắc và font cứ làm theo cảm hứng của bạn, nhưng cho màu nổi nổi và dễ nhìn nhé! Thank!!!

Cũng được thôi nhưng 1 người 10 ý nên những mem sau đăng kí tốt nhất nên đưa ra chủ kiến để mình nghiên cứu

Đặc Biệt cần nói rõ : Dấu trong suốt hay Dấu nổi bật nhé !

Last edited by a moderator:

Thangnd31082

Cho mình xin chữ Lê Phi với nhé, màu sắc và font cứ làm theo cảm hứng của bạn, nhưng cho màu nổi nổi và dễ nhìn nhé! Thank!!!

Mình xin dấu trong suốt và chữ nổi nhá, thanks!!!

Trong suốt hả mình lại vừa tạo cái nổi bật cho bạn rồi, Cứ dùng thử xem thế nào nhé ! không ưng ý mình tạo lại cho !:-?

DreamLand

anh ơi khi nào thiết kế chữ PDAVIET trong suốt và đẹp đẹp cho em tí nha anh,không phải vội làm nha anh, từ từ thôi nè!em làm không được đẹp, nếu được có thể kèm theo chữ DREAMLAND(chữ ký) bé bé kèm theo nữa cho oai ^. (anh nghiên cứu tí nha )
Cảm ơn anh ạ!
Với cả tiện thể Chúc mừng anh luôn nè! ^^
Chúc mừng!Chúc mừng!
Quyết Thắng!^.

Posted via Mobile Device

conghungvn

Cho em chữ "Mr PrO+..."(phân biệt chữ in hoa và chữ thường) :D .Anh nha! chữ trong suốt không màu không mùi và nhìn rõ!
Em xin chân thành cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Xong rồi , Tải File đính kèm và làm theo hướng dẫn của các bài trước nhé !

Thangnd31082

anh ơi khi nào thiết kế chữ PDAVIET trong suốt và đẹp đẹp cho em tí nha anh,không phải vội làm nha anh, từ từ thôi nè!em làm không được đẹp, nếu được có thể kèm theo chữ DREAMLAND(chữ ký) bé bé kèm theo nữa cho oai ^. (anh nghiên cứu tí nha )
Cảm ơn anh ạ!
Với cả tiện thể Chúc mừng anh luôn nè! ^^
Chúc mừng!Chúc mừng!
Quyết Thắng!^.

Posted via Mobile Device

Cho em chữ "Mr PrO+..."(phân biệt chữ in hoa và chữ thường) :D .Anh nha! chữ trong suốt không màu không mùi và nhìn rõ!

Số các em là may đó ! Chờ nhé anh làm cho , đăng kí vào ngày khác thì có lẽ là dài cổ ! Hì hì !=))

MinhThang

Manager
Ặc mình mà ra tay chắc chủ Topic hết đất làm ăn quá, thôi kệ.
Có 1 cách tạo rất dễ mà ai cũng làm được nhưng không dám nói, sợ...:((

gmuu

Chia sẻ cho mọi người đi bác MinhThang :p

DreamLand

Anh adv MoD MINHTHANG tính không chia sẻ kìa :((

Anh Thangnd là có lòng tốt muốn giúp anh em, nhưng thiết nghĩ khi em nhờ anh Thangnd làm thì cũng rất ngại :( , sợ mất thời gian của anh ấy, anh nói đi nè :D
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Anh adv MoD MINHTHANG tính không chia sẻ kìa :((

Anh Thangnd là có lòng tốt muốn giúp anh em, nhưng thiết nghĩ khi em nhờ anh Thangnd làm thì cũng rất ngại :( , sợ mất thời gian của anh ấy, anh nói đi nè :D
Posted via Mobile Device

Thông minh đó dreamland ! Anh MinhThang chỉ nói thế thôi chứ ... :D hoặc ít ra cũng phải dùng mẹo khích tướng thì anh ấy mới chia sẻ>:)
Nếu Không Quá cần thiết mobile thì dùng PC là ổn !:D;;)

saodoingoi142

Moderator
Mình đồng ý với thành viên dreamland là "mọi người cùng nhau chia sẻ để ai ai cũng biết cách sáng tạo ra con dấu của riêng mình",nhưng ko mất đi cái vẻ Bản quyền của phần mềm do chủ topic sáng tạo ra hay việt hóa chúng là dc!!!:-?
Các Pro hãy nói rõ hơn cách làm 1 con dấu trên Mobile hay Pc hay "gì gì đó..." dc ko???Để tránh khỏi làm phiền nhau "chỉ vì 1 con dấu"... hiii...:)

Thangnd31082

Số các em là may đó ! Chờ nhé anh làm cho , đăng kí vào ngày khác thì có lẽ là dài cổ ! Hì hì !=))

Được rồi nè ! Em làm theo hướng dẫn nhé ! Hơi muộn vì anh có việc thông cảm nhé ! Nhìn thời gian pót bài đi !

conghungvn

Được rồi nè ! Em làm theo hướng dẫn nhé ! Hơi muộn vì anh có việc thông cảm nhé ! Nhìn thời gian pót bài đi !
Posted via Mobile Device
Híc vậy là anh thức thâu đêm để làm cho ae trong pv hả! Nhiệt tình ghê! Cảm ơn anh vì tất cả! Con dấu anh làm cho e quá đẹp! Phục anh quá.

phuonggm

Cầu được , ước thấy nè em ! tuy nhiên anh thấy ý tưởng của em có vẻ không hay lém !

Có thì thông báo lại ý tưởng vô đây mai về xử lý lại, ưu tiên số 1 vì là khách hàng đầu tiên (bên topic cua NTD)
Em hỏng đt nên hnay mới lên cám ơn anh đc. Anh ơi. Chữ GM Anh làm cho e đẹp lắm nhưng lúc lên ảnh ko đẹp lắm. A edit lại dùm e đi. Huhu. E chưa có ý tưởng. A edit theo ý anh đi. Miễn là có chữ GM. Hì. E cám ơn anh
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Em hỏng đt nên hnay mới lên cám ơn anh đc. Anh ơi. Chữ GM Anh làm cho e đẹp lắm nhưng lúc lên ảnh ko đẹp lắm. A edit lại dùm e đi. Huhu. E chưa có ý tưởng. A edit theo ý anh đi. Miễn là có chữ GM. Hì. E cám ơn anh
Posted via Mobile Device

Của em nè : Tái về và làm theo hướng dẫn nhé !:))

Thangnd31082

kennho nói:
thangnd31082 nói:
Có cái chữ ký thứ 2 mới tạo cho bạn đó , vào xử lý đi :)):)):))!

Thành thật xin lỗi mình sài N95 màn hình 240x320 cài vào được nhưng hiện cái tên bé tí :(( . Bạn làm lại dùm mình nha theo kiểu số 2 màn hình 240x320 . Thành thật cảm ơn bạn

Của bạn được rồi nhưng mình không pót ảnh lên nhé ! vì 6260 của mình chúp bằng con dấu to đùng của bạn nó văng ra ngoài mất à !:-?

kennho

Của bạn được rồi nhưng mình không pót ảnh lên nhé ! vì 6260 của mình chúp bằng con dấu to đùng của bạn nó văng ra ngoài mất à !:-?

Chưa chuẩn bạn ơi , khi nào rảnh rổi chỉnh lại dùm mình nha . Thanks

DreamLand

Mình đồng ý với thành viên dreamland là "mọi người cùng nhau chia sẻ để ai ai cũng biết cách sáng tạo ra con dấu của riêng mình",nhưng ko mất đi cái vẻ Bản quyền của phần mềm do chủ topic sáng tạo ra hay việt hóa chúng là dc!!!:-?
Các Pro hãy nói rõ hơn cách làm 1 con dấu trên Mobile hay Pc hay "gì gì đó..." dc ko???Để tránh khỏi làm phiền nhau "chỉ vì 1 con dấu"... hiii...:)
Bạn tạo một ảnh đuôi *. mbm hoặc dùng ảnh trên bung ra, trong đó có 2 ảnh *.PNG (Một ảnh mặt nạ mask, và một ảnh chính) dựa vào đó dùng bất kỳ phần mềm sửa ảnh nào cũng được,sửa con dấu theo ý bạn muốn nè. bạn làm miễn sao nó đẹp. xong cả 2 *.png thì bạn đóng gói lại thành một ảnh mbm, copy vào đúng đường dẫn và xem thành quả.hic
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Chưa chuẩn bạn ơi , khi nào rảnh rổi chỉnh lại dùm mình nha . Thanks

OK ! Cái này của bạn màn hình đứng trong khi mình lại ngỡ màn hình ngang như thông số yêu cầu của bạn ! Do không có máy test chuẩn mà ! Được rồi , có gì mình sẽ làm lại cho ! Mình sẽ xóa những File đính kèm của những con dấu mà bạn không vừa ý đi nhé ! Lượm tạm một cái dùng được rồi !

Status
Không mở trả lời sau này.