• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chat mới cho anh em

Mr_Sulla

Đây là 1 pm chat miễn phí. Có thể chat bắng 15 tài khoản của các công ty nổi tiếng như Yahoo Messenger Skype, MSN, ICQ, AIM, Google Talk.... Ngoài ra phần mềm còn có chức nâng lưu danh bạ trực tuyến. Nimbuzz hỗ trợ chức năng để sao lưu và phục hồi các số liên lạc của bạn. Danh sách sẽ được sao lưu Online nên nếu chẳng may gặp phải sự cố sim lỗi, hỏng hoặc mất điện thoại bạn vẫn có thể giữ được số điện thoại liên lạc của bạn bè và người thân. Chủ yếu là dùng để chat yahoo thôi nhỉ :). Có nhìu emoticon cho bạn chọn. Bạn cũng có thể sử dụng pm này để chat voice (chưa test :). Bạn có thể gửi file hoặc ảnh (chụp qua camera) cho người mình đang chat. Nói chung chức năng của pm này rẩt nhiều. Các bạn tự khám phá nha. Tốc độ kết nối cũng rất nhanh. Nói chung là đáng để sử dụng. Phiên bản mới cập nhật dành cho dòng s60v2. Tải về và test thôi các bạn. Nhớ kick thank nếu thấy bài viết có ích cho bạn :)

Sunstone89

Đây là 1 pm chat miễn phí. Có thể chat bắng 15 tài khoản của các công ty nổi tiếng như Yahoo Messenger Skype, MSN, ICQ, AIM, Google Talk.... Ngoài ra phần mềm còn có chức nâng lưu danh bạ trực tuyến. Nimbuzz hỗ trợ chức năng để sao lưu và phục hồi các số liên lạc của bạn. Danh sách sẽ được sao lưu Online nên nếu chẳng may gặp phải sự cố sim lỗi, hỏng hoặc mất điện thoại bạn vẫn có thể giữ được số điện thoại liên lạc của bạn bè và người thân. Chủ yếu là dùng để chat yahoo thôi nhỉ :). Có nhìu emoticon cho bạn chọn. Bạn cũng có thể sử dụng pm này để chat voice (chưa test :). Bạn có thể gửi file hoặc ảnh (chụp qua camera) cho người mình đang chat. Nói chung chức năng của pm này rẩt nhiều. Các bạn tự khám phá nha. Tốc độ kết nối cũng rất nhanh. Nói chung là đáng để sử dụng. Phiên bản mới cập nhật dành cho dòng s60v2. Tải về và test thôi các bạn. Nhớ kick thank nếu thấy bài viết có ích cho bạn :)
Ban oi cho minh hoi phan mem nay su dung chuc nang goi dien nhu the nao vay. minh thu ma khong duoc.thank ban nha

ngocthanhdhgtvt

Ban oi cho minh hoi phan mem nay su dung chuc nang goi dien nhu the nao vay. minh thu ma khong duoc.thank ban nha

phần mềm này hay lắm bạn àh , chát cũng rất rẻ , lúc đầu chát hí , bạn chưa có list danh sách gọi điện trong phần mềm chát đâu . nếu bạn muốn gọi điện thì bạn tìm vào mục call in contact (không nhớ rõ lắm nhưng đại loại là vậy) rồi bạn hãy thêm thật nhiều danh sách cần gọi vào, sau đó tha hồ ma gọi nữa chứ , mình thích nhất là tính năng nhắn tin của nó hí( ngày sưa rất hay chát bằng phần mềm này đó nhờ bạn mr_sulla up nên mới nhớ nó đấy, thanks mr_sulla(clicked):))

Mr_Sulla

Mình thì hay dùng pm này vào mấy phòng chat Ai cập. Nói chuyện với mấy thằng tây chả hỉu gì nhìu. Bùn cười vãi.Hi

ngocthanhdhgtvt

Mình thì hay dùng pm này vào mấy phòng chat Ai cập. Nói chuyện với mấy thằng tây chả hỉu gì nhìu. Bùn cười vãi.Hi
ha ha, chúng cần nói chuyện với họ để họ biết nhiều về ngươi việt chứ bạn:)):))

hunterviet

Well-Known Member

Xa quá, chỉ cần nó biết được mình là người Việt là hay rồi, còn để nó biết về người việt thì chưa chắc, giống như khủng bố tại Mỹ đâu có quan trọng bằng bạn bị 1 bóng đè to tướng trên mũi đâu đúng ko:)):)):))

0917515131

M đang dùng pm chát Yamee, và ko có nhu cầu chát chit nhiều lắm nên ko thử pm này. hiii

thanhtu8888

Yamee là phần mềm java. Và mình thì cực ghét pm java:D

mới thử hôm qua thôi nhưng vui thiệt :)) vô mấy phòng tiếng anh mình viết tiếng việt nó chả hiểu gì cả cứ hỏi english miết =))=))=))

Lamtrai

mình cũng dùng hay dấy , có ai biết cách gọi điện qua mạng không hương dẫn cho anh em . và mình việt hóa bằng diiện thoại ko dấu lên nhiều chỗ còn sai xót các bạn dùng tạm nhé. chép theo dường dẩn E/SYSTEM/APPS/NIMBUZZ

ngocthanhdhgtvt

mình cũng dùng hay dấy , có ai biết cách gọi điện qua mạng không hương dẫn cho anh em . và mình việt hóa bằng diiện thoại ko dấu lên nhiều chỗ còn sai xót các bạn dùng tạm nhé. chép theo dường dẩn E/SYSTEM/APPS/NIMBUZZ
bạn vào trong đó - trong khi đang chat hí , nó có mục gọi điện mà bạn, vào đó rồi chọn thêm danh sách từ danh bạ và gọi thôi. mình vẫn dùng tốt các tính năng đó mà, chạy good luôn à có cả tính năng nhắn tin trong đó nữa chứ:)):))

hunterviet

Well-Known Member

Posted via Mobile Device
Pm nay goi qua mag gia re chu ko pai mien phi dau.m bag ecard.mod thog cam e dang onl bag bb ma e lai ko biet dung con nay de viet tv

Lamtrai

bạn vào trong đó - trong khi đang chat hí , nó có mục gọi điện mà bạn, vào đó rồi chọn thêm danh sách từ danh bạ và gọi thôi. mình vẫn dùng tốt các tính năng đó mà, chạy good luôn à có cả tính năng nhắn tin trong đó nữa chứ:)):))

nhưng đó là gọi bằng card minh dang sủ dụng rồi như thế thì khác gì gọi thông thường,ý mình là gọi qua mạng cơ ,skype đấy .mình cũng đăng ký tài khoản ở skype nhưng kông gọi dươc,nó bắt nạp tiền vào mới gọi được

Mr_Sulla

Bạn thử mua thẻ rùi nạp tiền xem có gọi được không nha. Làm gương cho anh em lun. Hi

Lamtrai

nghe có vẻ có lý đấy, như thế mới biết gọi đươc hay ko, kaka ,nhưng co ai có nick skype ko.

phuongnhi1992

Đáng lẽ tiêu đề phải ghi rõ tên phần mềm và phiên bản chứ bác, chỉ ghi là pm chat thì ai bít đó là gì ??:-/ Em thấy quy định là vậy mà.
Em là mem mới có gì mong các anh chỉ giáo với hen :D

ngocthanhdhgtvt

Đáng lẽ tiêu đề phải ghi rõ tên phần mềm và phiên bản chứ bác, chỉ ghi là pm chat thì ai bít đó là gì ??:-/ Em thấy quy định là vậy mà.
cái này bạn đừng lo , MOd sẽ sữa đổi thôi :))

hunterviet

Well-Known Member
cái này bạn đừng lo , MOd sẽ sữa đổi thôi :))

Mình nghĩ nên đọc kỹ bài Nội Quy 4rum trước khi post bài chứ bạn, các Mod thừa sức có thể làm việc này nhưng thiết nghĩ ai cũng có trăm công ngàn việc đâu có sửa bài cho mem miết được đúng ko. Cùng góp sức xd 4r mới đỡ cho các Mod nhà ta khỏi khiếp vía khi onl 4r chứ nhềy>:)

Mr_Sulla

Mình nghĩ nên đọc kỹ bài Nội Quy 4rum trước khi post bài chứ bạn, các Mod thừa sức có thể làm việc này nhưng thiết nghĩ ai cũng có trăm công ngàn việc đâu có sửa bài cho mem miết được đúng ko. Cùng góp sức xd 4r mới đỡ cho các Mod nhà ta khỏi khiếp vía khi onl 4r chứ nhềy>:)

Xin lỗi các bạn. Mình mới tham gia diễn đàn nên còn nhiều điều chưa biết. Mong các bạn thông cảm. Mình sẽ ghi nhận những chỉ dạy của các bạn. Thank