• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

anhchanbonmat

Không chọn save nha mấy anh chọn Export animation nha mấy anh nếu chọn sai nó không động đâu

Chỉnh sửa cuối:

z01222282682

Không chọn save nha mấy anh chọn Export animation nha mấy anh nếu chọn sai nó không động đâu

vẩn chưa làm dc,anh hướng dẩn chút,mấy hình làm ra toàn để cho nền màu trắng,khi để vào nền theme dt thì nó có vài đốm trắng xung quanh chử
,làm sao để cho nó giống tấm hình chủ thốt up ấy??
trang upanh.com bị lổi em kô up dc ảnh:D

DinhTuan

vẩn chưa làm dc,anh hướng dẩn chút,mấy hình làm ra toàn để cho nền màu trắng,khi để vào nền theme dt thì nó có vài đốm trắng xung quanh chử
,làm sao để cho nó giống tấm hình chủ thốt up ấy??
trang upanh.com bị lổi em kô up dc ảnh:D

bạn bỏ chế độ bóng (shadow) thử xem

onlylove80

em tắt rồi,xem trên PC thì nó bình thường,còn khi để lên màn hình Dt thì nó có vài đốm trắng xung quanh chữ :D

Bạn phải tắt chế độ Shadow đi nhé.
Bạn để ý sẽ thấy bên phải có một hàng các tùy chọn đó.. muốn chỉnh gì thì click vào đó.

JS_AnhTuan

Active Member
Cho mình xin chữ " ANH TUẤN" và "HOÀNG THOA " màu sắc và kiểu dáng giống chữ "HIẾU DUYÊN" thanks

Chắc đông ng nhờ quá khiến nguyentanbinh ốm rồi, hjhj. B chủ topic làm ơn giúp mình với, nhớ phải động nhé b. Thanks.

bluediamondhp

giúp mình làm chữ I LOVE U màu trắng .............logo 3D này đẹp thật......thank các pro nhiều

phiphong_78

Mấy hum nay bận quá, giờ ghé vào đây thấy khí thế quá... Thấy anh em hứng thú thế này mình rất vuiiiiiiiii!
Nguyentanbinh ơi, khi ở khâu cuối cùng tức là lúc "Save as..." bạn nên chọn kích thước logo làm sao cho tương đương với kích thước của logo mạng mặc định nhé, khi đó các anh em tải về chỉ việc dùng ngay không phải chỉnh chọt gì.
Kích thước Logo phù hợp nhất là 150x50 bạn nhé!
Thay mặt các anh em xin cảm ơn bạn thật nhều!
@@All: Các bạn khi đã nhận được logo của nguyentanbinh làm giúp thì nên cảm ơn bạn ấy thiệt là nhiều nhé.. Vì làm ra logo như vậy không hề đơn giản chút nào đâu, không tin các bạn cứ làm thữ đi là biết ngay.. Để có Logo đẹp rất mệt đầu pha phối màu sắc đủ kiểu mới ra được đó na.

bác nguyentanbinh thì rất nhiêt tình còn bác chủ thớt thì rât thoải mái.cảm ơn hai bác rất nhiều.em đã ấn nút thank rồi .bác chủ thớt cho em hỏi sao em dow phần mềm bác up về thấy file zip mà ko giải nén dc nhỉ?

onlylove80

bác nguyentanbinh thì rất nhiêt tình còn bác chủ thớt thì rât thoải mái.cảm ơn hai bác rất nhiều.em đã ấn nút thank rồi .bác chủ thớt cho em hỏi sao em dow phần mềm bác up về thấy file zip mà ko giải nén dc nhỉ?

Bạn xem lại xem nhé, file zip này là giải nén dễ nhất rồi đó bạn ah. Có thể dễ dàng giải nén bằng trình mặc định của máy, dùng X-plore giải nén cũng vậy.. rất nhanh. Bạn thử giải nén bằng PC xem thế nào. Mình vừa Down bằng điện thoại và giải nén zip vẫn ổn mà bạn.
Bạn reset lại điện thoại xem có được không...

z01222282682

giúp mình làm chữ I LOVE U màu trắng .............logo 3D này đẹp thật......thank các pro nhiều

:D dùng thử đi bạn

z01222282682

Bạn phải tắt chế độ Shadow đi nhé.
Bạn để ý sẽ thấy bên phải có một hàng các tùy chọn đó.. muốn chỉnh gì thì click vào đó.

ý em nói là mấy đốm trắng này nè:D anh xem có cách nào chỉnh lại,

trungR1988

Member
Logo đẹp wá ak ăn đứt cái hội dịch vụ logo mạng rùi.Bác nào có thê làm hộ em cái logo " Hoàng Trung" giống như cái "Pdaviet.net"ý cho nó quay nha các pác e thích kiểu đó lắm.E thấy mấy bác vất vả làm logo wá.Thanks các bác nhju nha..Bác nào có thê chia sẻ hướng dẫn bật mí cho a e làm logo dc hok.^^

Chỉnh sửa cuối: