• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

kembin

Anh Nguyentanbinh ơi sao em xin lâu rùi mà anh không giúp em vậy ? Anh làm giúp em chữ Quang Thọ và Ngọc Huân theo mẫu 1 và 7 nhé thanks anh nhiều

hung_hit

Nguyễn Tân Bình sủa cho e hình logo "Hùng Huyền" vừa màn hình N73 với.Cái trc to quá ạ.Thanks bác nhìu nha.

nguyentanbinh

Well-Known Member
cảm ơn ban rất nhiều.nhưng nếu bạn bày cách cho mọi người cùng làm thì tốt quá.mình đẩ cài Xara3D6 để làm nhưng làm ko dc đẹp.mong bạn chỉ dáo vài chiêu
thank!
- Không phải khó đâu bàn mà là cách phối màu trong Plugin nó có sẳn và kết hợp theo ý tưởng để phối màu sẽ đẹp hơn chúc bạn thành công

Anh Nguyentanbinh ơi sao em xin lâu rùi mà anh không giúp em vậy ? Anh làm giúp em chữ Quang Thọ và Ngọc Huân theo mẫu 1 và 7 nhé thanks anh nhiều

Không phải là a ko làm vì toàn bộ Server do ảnh hưởng bão nên mạng không log vào được a ko thấy rõ được mấy mẫu nên chưa hoàn thiện cho e. Sory sẽ cập nhật và làm theo yêu trong time tới

Nguyễn Tân Bình sủa cho e hình logo "Hùng Huyền" vừa màn hình N73 với.Cái trc to quá ạ.Thanks bác nhìu nha.

E dùng phiên bản 2.34 là có chỉnh kích thước, 40% là vừa màn hình N73 240X320

Last edited by a moderator:

trungR1988

Member
Bác Bình cho e xin cái logo "Hoàng Trung" mẫu 5 với bác làm y hệt cho e nhé.Thanks bác.Chúc bác 1 buổi tối vẻ.Sớm trở thành mod.^^

nguyentanbinh

Well-Known Member
E dùng bản 2.34 rùi nhưng vẫn hok vừa a ạ.A chỉnh cho nhỏ đi hộ e với a.

Bác Bình cho e xin cái logo "Hoàng Trung" mẫu 5 với bác làm y hệt cho e nhé.Thanks bác.Chúc bác 1 buổi tối vẻ.Sớm trở thành mod.^^

- Không phải khó đâu bàn mà là cách phối màu trong Plugin nó có sẳn và kết hợp theo ý tưởng để phối màu sẽ đẹp hơn chúc bạn thành công

Last edited by a moderator:

traicauhd

giúp mình với mình cài phần mềm tạo logo trên máy tính không được . giúp mình chữ Trai Cầu mẫu 24 nhé mình cảm ơn

anhchanbonmat

giúp mình với mình cài phần mềm tạo logo trên máy tính không được . giúp mình chữ Trai Cầu mẫu 24 nhé mình cảm ơn

Của bạn nè

cry1st

Làm phiền ông anh tý nữa :D
Làm dùm mình chữ Cường-Hiền mẫu 19
Với chữ Minh mẫu 24
Thanks ông anh trước !!

khiem_20062002

bác làm dùm em chữ K&T lồng vào trái tim đang quay dùm em nha. em mới vào pdaviet.net thoi, mong bác chỉ giáo, thanks bác nhiều( giống chữ cường hiền ỡ trên đó bác)

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator

Nguyentanbinh có thể hướng dẫn mình cách tạo hiệu ứng đá vỡ như chữ pdaviet.net hoặc như chữ MINH ko?mìh có down xara3D về làm thử các style khác đều đc nhưng mò wài ko ra hiệu ứng đá vỡ.mìh thích tự làm hơn,hướng dẫn giúp mình nhé.

thanh_thanh

Máy: NOKIA E63
Ban lam on tao cho minh logo: Tú Uyên, Chữ màu hồng nhé
Xài mạng vinaphone
Cảm ơn!

ahgnaoh_h2t

Phiền bạn làm cho minh chữ Hoangha_h2t theo mẫu 24 và chữ Hà lj` theo mẫu 7 nha,cám ơn bạn trước. xí quên,làm cho mình chữ màu vàng cho nổi nha.Thanks nhiều. :)

JS_AnhTuan

Active Member
topic này luôn sôi động nhất pda nhỉ. anh bình làm ơn cho em chữ ngọc lan theo kiểu mẫu 4 với ạ

luncat88

làm xong ảnh rồi, cậu cho tớ hỏi cách xuất ảnh ra ngoài để hợp với logo trên đt dư thế nào ấy nhở, tớ làm mãi ko đc.
thanks cậu nhiều

anh ơi làm đùm em chử*Ngọc Hiển*(màu gì cũng được.hi) và chử *Hot Boy* (màu đen)nhé......mẫu 5,6,11,23,24 em cám ơn anh nhiều nhiều nhé