• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

onlylove80

bạn tanbinh có thể làm cho mình chữ Thế Cường theo nguyên bản này được không.
Dành cho bạn Thế Cường.

nguyentanbinh

Well-Known Member
Last edited by a moderator:

thamky

Hix,sao minh xin cái logo tên “phương nguyên” _mẫu 22 mà kg ai ngó.buồn quá

w2k

nhờ bạn làm dùm mình chữ w2k như mẫu 6 được ko. thanks bạn!!!

p/s: máy N5320 xm của mình dùng Anims.. ko được.:-?:(

thamky

Ngày vào mấy lần để xem có pro giúp làm chữ“Phương Nguyên”mẫu 22 mà hẽm thấy.hix

anh làm giúp em logo n95 nhe.?chử *Triều Tân* mẫu 5,6,11,24 nhé.uhm quên nửa anh lam dùm tên*Tân Tuyền* mẫu củ luôn nhé.em thank anh nhiều lắm..hihihi

minh76100

các pro cho hỏi cái mẫu 24 lấy ở chỗ nào trong phần ảnh động thế
mình tìm mãi mà ko thấy

volamaster00

Mình vẫn ko làm đc.
Tắt/Mở phần mềm:mình chọn Mở
Đường dẫn:chọn lun rồi
Chuyển động:mình chọn 50.
Xong bấm phím trái vào Options thì nó hiện ra:Cài đặt chung,Cài vị trí ảnh,Chọn ảnh,Cài mặc định,Thông tin.Mình vô từng cái làm rồi mà vẫn ko đc.
Thui chắc máy mình bị gì rồi,tiếc thật,bỏ cái phần mềm hay này.Dù sao cũng cảm ơn các bạn giúp đỡ.
Đọc mãi mới thấy có người cũng giống mình ! :|
Máy cài bộ Python đầy đủ rồi ( cái cài trên thẻ đấy ! ).
Đầu tiên cài OpLogo thì OK (tắt được cái Logo mạng rồi ), cài tiếp cái Anim rồi mở lên rồi chọn hình rồi chọn vị trí rồi OK .. cuối cùng cũng ko ra !! :( :-/
Máy mình là 5630 XM , ko biết có cao thủ nào giúp được ko ?8-|

anhchanbonmat

.

Đã úp ở trên nhé #306

Ngày vào mấy lần để xem có pro giúp làm chữ“Phương Nguyên”mẫu 22 mà hẽm thấy.hix

nhờ bạn làm dùm mình chữ w2k như mẫu 6 được ko. thanks bạn!!!

p/s: máy N5320 xm của mình dùng Anims.. ko được.:-?:(

Của bạn nè

các pro cho hỏi cái mẫu 24 lấy ở chỗ nào trong phần ảnh động thế
mình tìm mãi mà ko thấy

bạn nói sao chưa hiểu

Đọc mãi mới thấy có người cũng giống mình ! :|
Máy cài bộ Python đầy đủ rồi ( cái cài trên thẻ đấy ! ).
Đầu tiên cài OpLogo thì OK (tắt được cái Logo mạng rồi ), cài tiếp cái Anim rồi mở lên rồi chọn hình rồi chọn vị trí rồi OK .. cuối cùng cũng ko ra !! :( :-/
Máy mình là 5630 XM , ko biết có cao thủ nào giúp được ko ?8-|

bạn phải bấm lưu trước nhe rồi mới thoát ra

anh làm giúp em logo n95 nhe.?chử *Triều Tân* mẫu 5,6,11,24 nhé.uhm quên nửa anh lam dùm tên*Tân Tuyền* mẫu củ luôn nhé.em thank anh nhiều lắm..hihihi

Chỉnh sửa cuối:

kembin

Anh làm giúp em hai chữ quang thọ và chữ ngọc huân theo kiễu chữ có hình trái tim ỡ giữa ấy thanks anh nhiều

t8ax

cho mình xin mẫu 22 chữ iSamCZ với màu chữ như vậy luôn nhé, mình dùng màn hình 320x240 :D, đa tạ trc :D

@anhchangbonmat: Mod này giống mình, chỉnh màu chữ ko đc đẹp =)).. đành phải xin thôi :(

thamky

.

Đã úp ở trên nhé #306

cuả bạn nè mà đâu có chữ“Phương Nguyên” đâu.hix

Anhchang4mat ơi làm giúp mình chữ“Phương Nguyên”mẫu 22 cho màn hình ngang với.thanks
Hix,buồn qúa

pipipipn70

anh lam gjum em chu VN VINAPHONE va chu NGUYEN UT gjong chu symViet, va hieu ung da vo gjong chu PDAVIET.NET nha anh. Cam on anh pham mem rat hay.

ANH UI.làm giúp em tên *Kim Tuyền* mẫu 5,6,11,24,23 nhé em thank a luôn nek.hihih

với anh làm giúp em chử *Tân Tuyền* luôn nhé tại bạn gái em tên tuyền.hihih.mẫu như cũ nha anh.