• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Ninja School - Trường học Ninja

THCN

Vậy làm thế nào để tăng sức đánh cũng như HP hả bạn?

Hack lên lever 20 mua kiếm giao long rồi hack về lever 1 để đánh, sức đánh sẽ tăng khi bạn lên cấp, đến khoảng cấp 5 cấp 6 gì đó thì lại hack tiếp về cấp 1, cứ làm như thế vì đối với cấp 1 bạn sẽ mau lên cấp hơn, hack lever lùi về nhưng sức đánh vẫn còn nguyên không giảm.

Posted via Mobile Device

THCN

Mình làm hoài ko đc. Hix. Chỗ chạy pm hellox nó cứ unpacking hoài. Hix. Nản wá nên khỏi làm nữa. Sign cũng đc. Vậy mà giờ. Hic hic. Bạn có cách nào hack ko. Mà hack leve thì xài pm j.

Hack điện thoại thì bạn qua đây để có hướng dẫn cụ thể nhé:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=63049
Hack lever bạn làm như sau:
Tải phần mềm Sorcerer về (rename xóa chữ 7z để có file đuôi sis) cài đặt vào máy và làm theo các bước hướng dẫn:

Hack tiền:
B1: Cài đặt xong vào chương trình rồi cho chạy ẩn bằng cách ấn phím back (trở về)
B2: Tiếp theo mở game ninjaschool lên chơi cho có tiền (ví dụ chơi được 5 đồng).
B3: Trong game nhấn phím xanh (phím gọi) rồi chọn "exact search" bấm số "..." vào rồi nó sẽ liệt kê ra kết quả tương ứng ( nhớ chỗ "..." chính là số vàng bạn đang có khi vào game, như ví dụ trên bạn điền vào 5 )
B4: Nhấn phím back (trở về) lần nữa để vào game sau đó ra đánh mấy con quái rồi lượm vàng (bao nhiu cũng được, ví dụ 10 đồng) rồi lại bấm nút xanh (phím gọi) chọn "extra search" bấm số vàng trong game mà mình kiếm được (như ví dụ trên thì điền vào 10) chương trình cho ra kết quả tương ứng.
B5: Nhấn phím chọn giữa để thay đổi số vàng theo ý mình muốn (khoảng 1000000 là đủ rồi). Nhấn phím back (trở về) vào game bạn sẽ thấy số tiền tăng lên.

Hack lever:
B1: Vào game Hack tiền (cái này phục vụ cho bước 6).
B2: Chơi đến lever 2 (ko nên hack ngay từ lever 1 hoặc số tiền bằng 0 vì khả năng thành công ko cao) rồi bấm phím gọi màu xanh lá cây.
B3: Option>Extract search>điền 2>OK ra rất nhiều kết quả.
B3: Bấm phím back để trở về game và chơi tiếp lên lever 3 hoặc 4 hoặc cao hơn tùy thích.
B4: Bấm nút gọi rồi Option>Extract search>điền số lever mà bạn đạt được>OK ra 1 kết quả(có thể 2 hoặc 3, thậm chí 15 20 kết quả, cái này tùy thuộc game và số mà bạn đang muốn thay đổi)>đổi tất cả thành 20>OK.
B5: Bấm phím back để trở vào game mua thanh kiếm giao long rồi bấm nút gọi.
B6: Bạn sẽ thấy số ban nãy bạn đổi thành 20>đổi thành 1>OK>nhấn phím #(nhấn xong đừng sửa gì)>OK>điền 1>OK. Bước này là để phần mềm giữ giá trị này ko đổi, lever của bạn sẽ luôn là 1.
B7: Quay lại game và thưởng thức sự kỳ diệu mà bạn đã thực hiện.

Tải phần mềm Sorcerer tại đây:

minchoulee

HÌnh như hack game chơi không về được . tôi chơi tới gặp thằng phản đồ chưa đánh là treo cứng đơ thoát ra vô lại vẫn vậy. chơi lại thì tới cấp 15 vo rừng gì đó nhảy lên xe máy là treo. có bác nào như tôi ko? mà hack lên lv20thấy mua đủ cấp mua kiem giao long chứ sức mạnh vẫn vậy thua cấp 10 nữa

THCN

HÌnh như hack game chơi không về được . tôi chơi tới gặp thằng phản đồ chưa đánh là treo cứng đơ thoát ra vô lại vẫn vậy. chơi lại thì tới cấp 15 vo rừng gì đó nhảy lên xe máy là treo. có bác nào như tôi ko? mà hack lên lv20thấy mua đủ cấp mua kiem giao long chứ sức mạnh vẫn vậy thua cấp 10 nữa

Sao bạn không chịu khó đọc bài hack lever vậy, than trách mà làm gì, hack lên lever 20 chỉ là hack con số lever thôi chứ đâu có hack HP với sức đánh đâu mà mạnh, muốn hack cả HP và sức đánh thì xem bài mình post ở ngay trên bài của bạn đó, bạn chơi mà hay bị thoát ra chắc là do điện thoại yếu ram hoặc lỗi phần mềm rồi, mình chơi đánh boss cuối rồi mà đâu có bị out lần nào đâu.

2356

Có thằng bạn mình bị ;)) Nó chỉ hack Gold thôi mà tới gặp thằng có tóc Holigan là treo máy ;)) Nhưng máy mình hok bị :))

thanhlongnd

hack lv vĩnh viễn là 1 có nhược điểm là bạn ko thể trả lại để nó lên lv nữa. Đụng mấy nvụ cần yêu cầu cấp là thua. Bạn nào có hướng giải quyết chưa?

THCN

hack lv vĩnh viễn là 1 có nhược điểm là bạn ko thể trả lại để nó lên lv nữa. Đụng mấy nvụ cần yêu cầu cấp là thua. Bạn nào có hướng giải quyết chưa?

Thoát ra, vào hack lại là nó lại lên lever bình thường hoặc hack lever để làm nhiệm vụ.

Posted via Mobile Device

minhtien1810

cho mình hỏi cái hack lv với , mới vô mình làm y chang như bài #1 , đầu tiên mở game chơi mới , sau đó cũng exact bấm số 1, trở lại game , len lv2, bam nut goi điền số 2, sau đó bấm # +OK , mình điền 1 , rồi còn khóa lại nữa , ma vẫn ko được, ai bít chỉ dùm

THCN

Bạn phải chơi qua đoạn giết heo rừng rồi mới hack lever được, vì khi về trường nó sẽ trở lại lever 1, trước khi hack lever phải hack tiền, khi bấm extrack nhập lever mới sẽ ra 1 đống kết quả, bạn đổi tất cả thành 20 rồi trở vào game, hack lên lever 20 để mua giao long kiếm, sao đó quay trở lại hack sẽ thấy số lúc nãy đổi thành 20, bạn nhập vào 1, OK, nhấn #, OK, nhập 1, OK. Quay lại game sẽ thấy kết quả.
Posted via Mobile Device

No1MeoMeo

huhu...chết E ùi....A chẳng hỉu cài nó kỉu j nữa...:( ko giải nén được....dùng mọi cách mà ko ăn thua....A,Chị nào biết chỉ cho E 1 tí....:(

No1MeoMeo

Bài này sẽ hướng dẫn các bạn hack xiền vàng trong game.
Lấy chỗ trước kẻo mất :D

Để hack được yêu cầu cần có phần mềm Sorcerer v1.09.

B1: Cài đặt xong vào chương trình rồi cho chạy ẩn bằng cách ấn phím back (trở về)
B2: Tiếp theo mở game ninjaschool lên
B3: Trong game nhấn phím xanh (phím gọi) rồi chọn "exact search" bấm số "..." vào rồi nó sẽ liệt kê ra kết quả tương ứng ( nhớ chỗ "..." chính là số vàng bạn đang có khi vào game )
B4: Nhấn phím back (trở về) lần nữa để vào game sau đó ra đánh mấy con quái rồi lượm vàng (bao nhiu cũng đc) rồi lại bấm nút xanh (phím gọi) chọn "extra search" bấm số vàng trong game mà mình kiếm được CT cho ra kết quả tương ứng
B5: Nhấn phím chọn giữa để thay đổi số vàng theo ý mình muốn rồi nhấn phím back (trở về) vào game và thưởng thức thành quả đạt được>:)
xóa đuôi .7z đi rùi cài nha

huhu...E ko giải nén được...cứu E:((

khoa123

huhu...chết E ùi....A chẳng hỉu cài nó kỉu j nữa...:( ko giải nén được....dùng mọi cách mà ko ăn thua....A,Chị nào biết chỉ cho E 1 tí....:(
Posted via Mobile Device xóa đuôi 7z rùi cài cưng àh,ko cần phải giả nén đâu nha cưng

ZzMaDezZ

Xóa rùj nhưng vẫn ko thể sữ dụng được thj phảj làm sao em sàj 3500c làm hoàj vẫn ko được
Posted via Mobile Device

THCN

Xóa rùj nhưng vẫn ko thể sữ dụng được thj phảj làm sao em sàj 3500c làm hoàj vẫn ko được
Posted via Mobile Device

Máy 3500c thuộc S40 chứ không phải S60 đâu mà bạn vào post này kiếm game rồi la cài không được. Tuy nhiên đây là game java nên máy bạn có thể cài vào để chơi nhưng bạn phải tìm game đúng độ phân giải màn hình, máy bạn có độ phân giải 128x160, máy bạn không hỗ trợ file cài đặt đuôi sis nên không cài phần mềm hack được đâu.

Posted via Mobile Device

BobbyKoy

các bác ơi kíu iem với: iem cày kuốc đến lv 42 thì mới dám vô đánh con boss cuối, khốn nỗi iem cưỡi xe máy phóng vào chỗ con boss đứng thì đơ lun, chả thấy boss lẫn ta nói năng gì cả,chỉ có chữ "tiếp tục" ở nút giữa nhung ko bấm đc, sau 1 hồi iem gan lì cứ đứng đấy thì thấy dòng thông báo: "bạn đã bị trọng thương, bạn mất một số điểm kinh nghiệm" và nút OK nhưng ko bấm được, iem bấm loạn cả bàn phím lên nhưng ko nút nào có tác dụng trừ nút dập máy TT_TT các bác reply nhanh giúp iem với, ko nhẽ lại chơi lại thì tức lắm (hum trước thằng bạn em mượn máy nó ấn chơi mới axx !!):((

traihp9001

Well-Known Member
các bác ơi kíu iem với: iem cày kuốc đến lv 42 thì mới dám vô đánh con boss cuối, khốn nỗi iem cưỡi xe máy phóng vào chỗ con boss đứng thì đơ lun, chả thấy boss lẫn ta nói năng gì cả,chỉ có chữ "tiếp tục" ở nút giữa nhung ko bấm đc, sau 1 hồi iem gan lì cứ đứng đấy thì thấy dòng thông báo: "bạn đã bị trọng thương, bạn mất một số điểm kinh nghiệm" và nút OK nhưng ko bấm được, iem bấm loạn cả bàn phím lên nhưng ko nút nào có tác dụng trừ nút dập máy TT_TT các bác reply nhanh giúp iem với, ko nhẽ lại chơi lại thì tức lắm (hum trước thằng bạn em mượn máy nó ấn chơi mới axx !!):((

thôi đành chơi lại chứ sao nữa.mình cũng bị một lần rồi,nó đánh cho bay ra ngoài rồi bị trọng thương đơ lun phải chơi lại từ đầu >:)

minchoulee

thôi đành chơi lại chứ sao nữa.mình cũng bị một lần rồi,nó đánh cho bay ra ngoài rồi bị trọng thương đơ lun phải chơi lại từ đầu >:)

Ban may bac mod lai ko ton tien nen vay ah. Minh cung tung bi may lan uc qua xai ban tru tien ok luon.

Posted via Mobile Device