• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Party Whistle - Thổi kèn giấy trên iPhone!

HuynhMinhDang

Thanks comdaica

App rất vui và ngộ nghĩnh đây các bạn. Thử thổi vào mic của iPhone xem sao, một âm thanh thật đến 90% như các bạn đã từng nghe bên ngoài bằng loại kèn giấy này. Còn chờ gì nữa mà ko down về cùng thử xem nào!;;)

HÌNH MINH HỌA:

Mediafire

Chúc anh em vui nhé... Nếu thích hãy nhấn Thanks vì đơn giản nó là nguồn động viên!:D

Chỉnh sửa cuối:

thugip

ipa mình chịu chỉ cho vào itunes đựoc nhưng không biết làm cách nào cho vào iphone và chạy cả

HHN

Well-Known Member
Bác củ topic coi lại file up lên host coi, hoặc link có dẫn nhầm không file này khi down về và cài thì ra trò đặt cược đua ngựa Place bets .

HHN

Well-Known Member
Bác chủ topic coi lại file up lên host coi, hoặc link có dẫn nhầm không file này khi down về và cài thì ra trò đặt cược đua ngựa Place bets .

Bác chủ topic đâu òi up lại em xin file này với, kiếm mãi không được.

XuanTruong

Super V.I.P
Bác củ topic coi lại file up lên host coi, hoặc link có dẫn nhầm không file này khi down về và cài thì ra trò đặt cược đua ngựa Place bets .

Chủ Topic Up nhiều quá nên NHẦM!:))

HHN

Well-Known Member
Lang thang trên appulo mãi mới tìm thấy, hóa ra hôm trước mình gõ sai tên nên appulo không seach được :D hôm nay gõ đúng tên đã tìm thấy nhưng link bị die hết òi :( bác nào có soft này cho em xin với, về cho con trai nghịch :D