• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

P990i(UIQ 3 games) đâu??? vào lẹ

nouvu2372

Có 1 vài Game hay mình vừa sưu tầm được nên post lên đây chia sẻ cùng anh em

nouvu2372

Ore Explorer

Jack là đứa trẻ mê thám hiểm đã quyết định thu thập một loại quặng cho đất nước của mình. Loại quặng này là rất hiếm trên thế giới chỉ có phân phối trong rừng, sa mạc, iceberg, volcano và outerspace. Trong khi đó rất nhiều monster đã bắt đầu nhận được quặng này. Vì vậy, Jack đã cố để bắt đầu sự thăm dò của mình là nhanh nhất có thể. Điều gì sẽ xảy ra? Không ai có thể trả lời câu hỏi này. Bây giờ là đến bạn sử dụng trí tuệ của mình để giúp đỡ Jack kết thúc thăm dò. Vậy bạn còn chờ gì nữa? Hãy bắt đầu này não thách thức trò chơi tuyệt vời!

Register with: 67390438

nouvu2372

* 24 cấp độ khác nhau.
* 4 thế giới khác nhau
* Bản đồ duy nhất
* Khung của khung hình ảnh động trơn tru
* Đồ họa hoàn hảo
* Tốc độ kiểm soát
* Phiêu Mở khóa chế độ cho bản đồ!

nouvu2372

bác sơn máy ở đâu đẹp thế ? CHỉ em với . Em cũng dung P9

son đep that, sơn ở đau chỉ cho bạn đi ?

sơn nhjn đã wa hehe a cho e xjn địa chỉ dj a nha ^^

ừ hok chỉ chém đấy

cái này chắc là dán rồi. công nhận đẹp thiệt đó.
mà game ko dow dc bạn ơi.":-/:-/:-/ not file"
Tất cả là vẽ AirBrush bạn nào ở Ct mình mới chỉ đc,còn ở HN hay nơi khác thì các bạn lên Google tìm địa chỉ nhé;;)

titanlys

anh nói địa chỉ đi ạh:( hjc giá tiền khoảng bao nhju hjc hy vọng là nó hạn hẹp 1 chút tại vì e còn là hs lớp 10 :( hjc nghèo rớt mồng tơi ln :( hjc độ bền lâu huk ạh???hùi trước e có sơn cái mủ bảo hiểm hình của nhưng chỉ vài tháng là bay màu đj mất rùi ạh :( hjc

Chỉnh sửa cuối:

anhmatphales

anh nói địa chỉ đi ạh:( hjc giá tiền khoảng bao nhju hjc hy vọng là nó hạn hẹp 1 chút tại vì e còn là hs lớp 10 :( hjc nghèo rớt mồng tơi ln :( hjc độ bền lâu huk ạh???hùi trước e có sơn cái mủ bảo hiểm hình của nhưng chỉ vài tháng là bay màu đj mất rùi ạh :( hjc

chắc cái này vỏ phải còn mới nguyên , chứ sứt sát nhiêu chắc ko vẻ đc đâu!:D

fantasyx

mình cũng ở cần thơ nè.cũng sài p9 như bạn.bạn cho mình số dt để liên lạc được không?

kendo82

Bạn nào ở tp HCM, thì ra đường Pastuer, địa chỉ và tên tiệm thì ko nhớ rõ. Từ Hàm Nghi quẹo qua Pastuer đi xuống tí xíu, nằm bên tay phải. Họ sơn nhiều mẫu cà nhìu màu lắm. Lúc trước sơn Ê61 mất 50K.