• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Browse V 8.65_S60 Full_Mod ENG-VIE by TruBic(SymPViet)

daoquangsu

Ẹch.. Anh daoquangsu bận lắm với lại có qúa nhìều mem yêu cầu bên đó
Mà tự tìm cho mình 1font như ý trong mấy chục trang bên đó thì kũng hơi mệt nhỉ??
Mà bên đó toàn dùng 70-72, em wa đó tủi thân ghê.?.
Ah em down trên 4shared = opera ok rùi, nhưng khi down trực típ trên dd thì,,. Vẫn thế.??
Thanks!
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Bạn đang dùng bộ nào nếu cần edit lại cho opera browse hiển thị tốt,nét đều không nét cao nét thấp mình sẽ giúp cho.Nhanh mà mất 5 phút thao tác trên pc thôi bạn ah.Dạo trước làm font mình không để ý tới opera browse và unikey lắm nên thường hay lỗi ở 2 thằng này.Những bộ font nào mới ra ở thời điểm này thì đã được khắc phục 2 lỗi này.

Whinny

Posted via Mobile Device
Bạn đang dùng bộ nào nếu cần edit lại cho opera browse hiển thị tốt,nét đều không nét cao nét thấp mình sẽ giúp cho.Nhanh mà mất 5 phút thao tác trên pc thôi bạn ah.Dạo trước làm font mình không để ý tới opera browse và unikey lắm nên thường hay lỗi ở 2 thằng này.Những bộ font nào mới ra ở thời điểm này thì đã được khắc phục 2 lỗi này.
Xin phép anh Trung cho em quote ở đây lun nhen.
Ối thế thì tốt wá, em đang dùng bộ fonts bay buom da ngon ngu cho os7-8,down ở đầu trang bên box của bác đó,
Đúng như anh nói là dùng cho thằng opera và unikey hiển thị không tốt cho lắm.Anh fix dùm em nha.
Hì cảm ơn anh nhìu lắm. Anh Sự nhiệt tình qúa.
Thanks!
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Ko sao, font cũng liên quan đến opera, ucweb, nên có thể thảo luận sơ qua ở đây nè em trai.
Operabrow dow file trên diễn đàn cũng được mà em.

Whinny

Ko sao, font cũng liên quan đến opera, ucweb, nên có thể thảo luận sơ qua ở đây nè em trai.
Operabrow dow file trên diễn đàn cũng được mà em.
Thanks anh. Nhưng mà em down về thì: Vẫn là đuôi rar, nhưng dùng xplore bung ra thì nó lại mở qua chương trình nghe nhạc của máy.Hix kì thiệt. Em đổi thành đuôi txt thì lại là 1trang thông báo của forum pdaviet. Net.???
Những file down từ dd về đều kh0àng 31kb toàn tập, không hơn.
Em đã down lại bao nhiêu lần rùi >> vẫn thế.
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Thanks anh. Nhưng mà em down về thì: Vẫn là đuôi rar, nhưng dùng xplore bung ra thì nó lại mở qua chương trình nghe nhạc của máy.Hix kì thiệt. Em đổi thành đuôi txt thì lại là 1trang thông báo của forum pdaviet. Net.???
Những file down từ dd về đều kh0àng 31kb toàn tập, không hơn.
Em đã down lại bao nhiêu lần rùi >> vẫn thế.
Posted via Mobile Device
Cái này thì có thể do mạng nên khi đang down thì bị đứt liên kết với link,bạn có thể thử đi thử đi thử lại xem. Opera thỉnh thoảng khó kết nối mạng lắm.:(

Whinny

Cái này thì có thể do mạng nên khi đang down thì bị đứt liên kết với link,bạn có thể thử đi thử đi thử lại xem. Opera thỉnh thoảng khó kết nối mạng lắm.:(
Nhưng mà em down từ 4shared vẫn 0k mà.
Posted via Mobile Device

Whinny

Lỗi này đôi khi anh cũng gặp, nhưng ít xảy ra lắm em à. Em thử với các tập tin khác xem sao nhé em trai.
nhưng mà anh trai của em ơi em down cả 1o file từ 10 b0x khác nhau thì cả 10 file đều bị như vậy hết trơn. Hixhix, mún đập cho em 668x này một trận wá đi, nhưng mà không nỡ... Hu.. hu
Posted via Mobile Device

daoquangsu

Xin phép anh Trung cho em quote ở đây lun nhen.
Ối thế thì tốt wá, em đang dùng bộ fonts bay buom da ngon ngu cho os7-8,down ở đầu trang bên box của bác đó,
Đúng như anh nói là dùng cho thằng opera và unikey hiển thị không tốt cho lắm.Anh fix dùm em nha.
Hì cảm ơn anh nhìu lắm. Anh Sự nhiệt tình qúa.
Thanks!
Posted via Mobile Device
bạn qua topic về fonts down font của bạn nha ,mình đã up rồi
link đây
http://pdaviet.net/showthread.php?t=62987&page=71

congsy8x

không dùng bản này được bạn à,sao khi tôi đưa vào máy n70 của tôi sau khi bung lên máy thi máy toan tu khởi động lại máy là sao :-?

TruBic

Well-Known Member
không dùng bản này được bạn à,sao khi tôi đưa vào máy n70 của tôi sau khi bung lên máy thi máy toan tu khởi động lại máy là sao :-?
Ko thể có lỗi đấy đâu bạn. Do pc của bạn bị virus nên khi dow opera về pc nó lây qua tập tin rồi bạn chép vào ĐT và kết quả là như thế.

TruBic

Well-Known Member
Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Đã kiểm tra đúng là phiên bản mới. Đã việt hóa xong ngôn ngữ và hiện đang làm lại trang mở đầu. Các bạn chờ nhé.
Anh vào xem thông tin phần mềm: Tools -> Help -> "about this Opera"
Kết nối vào mạng, sẽ thấy chỉ là 8.65

lecong1978

anh đã KT giao diện rất đẹp 1 bản mod đây mà.
Quả đúng như lời Trung nói bản mod này giao diện quá đẹp. Trung có sài bản này kg vậy? Anh đang gặp vấn đề với UC 6.3 khi anh sài bản này Trung ơi! Anh cài bản này xong thì UC nó kg còn ghi nhớ cài đặt nửa em . Anh vô phần cài đặt UC anh để phần truy cập mặc định cũa UC là mobi-gprs-wap anh cho nó lưu cài đặt và nó có báo là đã thay đổi nhưng khi anh thoát UC xong rồi anh vào lại thì nó (mobi-gprs-mms ) và mobi-gprs-wap) anh vô phần cà đặt xem lại thì phần truy cập mặc định lại là chưa có . chứng tỏ là hổi nãy nó kg lưu phải kgTrung ? Em có cách nào khắc phục vụ này kg chỉ anh vời . Anh nói lại là lúc trc kg có bị ne Trung . Em coi thử gùm anh với em có cách thì chỉ gúp anh ne. Anh cảm ơn Trung trứơc

TruBic

Well-Known Member
Quả đúng như lời Trung nói bản mod này giao diện quá đẹp. Trung có sài bản này kg vậy? Anh đang gặp vấn đề với UC 6.3 khi anh sài bản này Trung ơi! Anh cài bản này xong thì UC nó kg còn ghi nhớ cài đặt nửa em . Anh vô phần cài đặt UC anh để phần truy cập mặc định cũa UC là mobi-gprs-wap anh cho nó lưu cài đặt và nó có báo là đã thay đổi nhưng khi anh thoát UC xong rồi anh vào lại thì nó (mobi-gprs-mms ) và mobi-gprs-wap) anh vô phần cà đặt xem lại thì phần truy cập mặc định lại là chưa có . chứng tỏ là hổi nãy nó kg lưu phải kgTrung ? Em có cách nào khắc phục vụ này kg chỉ anh vời . Anh nói lại là lúc trc kg có bị ne Trung . Em coi thử gùm anh với em có cách thì chỉ gúp anh ne. Anh cảm ơn Trung trứơc
Ah. Vấn đề này em cũng bị, nhưng ít xảy ra lắm anh. Bản này em đang sài, vì thấy tuyệt quá.

DreamLand

Thông báo :

Hiện tại Opera 8.65 đã download tại MediaFire rất OK :D
Các bạn có thể Download thoải mái mà không cần mẹo hay phần mềm hỗ trợ nào khác :D
Chúc thành công !