• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

Nemmatlanh

bạn có thể up thêm nhiều người đẹp khác cho shamegame được kô? thks nhiều

Game này chỉ có 2 người đẹp đó thôi bạn ạ :D .Mình cũng muốn có thêm nữa lắm nhưng không có :D .

@lum : Đây là trò ShameGame chứ đâu phải trò đánh bài đâu bạn? :-? Tính Spam chăng :-? :D

bodby_b5

các anh ui có ai có game câu cá ngoài biển cho dòng ppc không , em tìm hoài mà ko thấy nó nằm ở đâu. bản rack càng tốt

PhuongDT

Các bác ơi, các bác up game và soft lên box.net hoặc attach hộ em với, rapidshare và 4share có link bị die, có link thì ko down được.

alexander

Cái trò kamasutra e chả biết nó chơi làm sao ấy ,chỉ có mấy cái hình minh họa thôi,mà hình bằnng đất sét xấu òm.

alexander

Trò Positions_Roulette_v1.0 của pác ngocnt610 chỉ dơn được có cái hình thui hà ,là seo .

minhhaint1

Cái trò kamasutra e chả biết nó chơi làm sao ấy ,chỉ có mấy cái hình minh họa thôi,mà hình bằnng đất sét xấu òm.

Cái trò kamasutra cách chơi bạn chỉ việc gắn nam nữ với nhau đúng 'kiểu' sẽ thấy nhiều điều hay.

alexander

Link của e này hình như cũng đi gặp ông bà rồi các pro62 ơi CherrySoft StripTeaser v1.01

PhuongDT

Nghe bác nói thế thấy mất hứng với trò ấy rồi. Bác xem trong các trò đó có trò nào hay giới thiệu tôi với >:)

minhhaint1

Nghe bác nói thế thấy mất hứng với trò ấy rồi. Bác xem trong các trò đó có trò nào hay giới thiệu tôi với >:)

trong game tươi mát mình thích trò ShameGame.Nghe nói có 8 em nhưng mình chỉ có 4 em thôi.

bodyguard

Bây giờ mà bác ko biết mấy cái game kamasutra àh? Nó ko phải là game như những game khác mà chẳng wa là như một cuốn sách tư vấn cho bác về quan hệ XXX, còn về hình ảnh trong game chẳng wa là hình ảnh để cho bác hiểu....>:) >:) >:)

Nemmatlanh

Hahaha,cái Game này nó chỉ là cách hướng dẫn XXX thôi bạn ạ.Còn bạn đang dùng 2k3 đúng không?Vậy thì có thể Down trò xếp hình XXX này về chơi sẽ thấy hay hơn nhiều :D :D :D
http://www.box.net/public/ab7r7in361

@minhhaint1: Trò ShameGame bạn có tận 4 em cơ à?Mình có mỗi 2 em.Bạn có thể Up lên cho mọi người cùng chơi được không?Mình cũng thích Game này lắm :D .Thanks!

minhhaint1

Hahaha,cái Game này nó chỉ là cách hướng dẫn XXX thôi bạn ạ.Còn bạn đang dùng 2k3 đúng không?Vậy thì có thể Down trò xếp hình XXX này về chơi sẽ thấy hay hơn nhiều :D :D :D
http://www.box.net/public/ab7r7in361

@minhhaint1: Trò ShameGame bạn có tận 4 em cơ à?Mình có mỗi 2 em.Bạn có thể Up lên cho mọi người cùng chơi được không?Mình cũng thích Game này lắm :D .Thanks!

4 em mình có:CATHY,ESTHER,CAROLINE,JUDY.Bạn chưa có em nào?

aphongs

anh ơi có trò nào tiềm điểm giống nhau,cho o2 mini sử dụng được không,cho em xin nha cám ơn

Status
Không mở trả lời sau này.