• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

r0nkut3

có ai bít đổi hình nền cho themes ko.mình thử thay mấy hình trong file **.mbm nhưng ko đc

điều đầu tiên là bạn xem file MBM nó có dung lượng bao nhiêu, nếu dung lượng là 0Kb thì file ảnh nền nằm trong file Mif. Bạn dùng các PM chuyên dụng để thay đổi ảnh trong file mif là đc thôi

kakaman

điều đầu tiên là bạn xem file MBM nó có dung lượng bao nhiêu, nếu dung lượng là 0Kb thì file ảnh nền nằm trong file Mif. Bạn dùng các PM chuyên dụng để thay đổi ảnh trong file mif là đc thôi

mình cũng nghĩ như bạn...ảnh nền nằm trong file mif....nhưng trong file mif có rẩt nhìu file **.svgb ...vậy làm thế nào để tìm ra nó vậy bạn.....muon chỉnh sửa file mif thì dùng phần mềm nào vậy..trên pc càng tốt.....thank

Lmd1901

Member
mình cũng nghĩ như bạn...ảnh nền nằm trong file mif....nhưng trong file mif có rẩt nhìu file **.svgb ...vậy làm thế nào để tìm ra nó vậy bạn.....muon chỉnh sửa file mif thì dùng phần mềm nào vậy..trên pc càng tốt.....thank

Bạn dùng 2cái này để xem file mif trực tiếp trên đt nhé. Có thể trích xuất và thay thế. Hình nền thườg nằm ở đầu tiên trog file mif. Nếu ko trích xuất hay thay thế đc thì dùng smart sis bung toàn bộ file mif đó ra thay hình nền rồi đóg gói lại. Trên pc thi dùng sis content bạn ah. Trog dđ cũg có hd rùi bạn tự tìm đi.

Chỉnh sửa cuối:

kakaman

Bạn dùng 2cái này để xem file mif trực tiếp trên đt nhé. Có thể trích xuất và thay thế. Hình nền thườg nằm ở đầu tiên trog file mif. Nếu ko trích xuất hay thay thế đc thì dùng smart sis bung toàn bộ file mif đó ra thay hình nền rồi đóg gói lại. Trên pc thi dùng sis content bạn ah. Trog dđ cũg có hd rùi bạn tự tìm đi.

cám ơn bạn nhìu.mình làm đc rùi
nhưng có 1 vấn đề nho nhỏ là.tuy mình thay đc hình nên cho themes.nhưng khi xoay màn hình thì hinh nền bị che mất 1 khoảng.có cách nào khăc phục đc ko
thank thank

Chỉnh sửa cuối:

blacksky_nmq

Đây là Tổng hợp những theme mình để trong máy. Là những theme mà black thích nhất , để thay đổi cho đỡ nhàm chán.Mời mọi người cho ý kiến nhé :))

Cho mình xin được ko bạn ? ;;);;);;)

same

Hôm nay ở nhà buồn buồn, nên show screenshot!! Screenshot hôm nay của mình.

Chỉnh sửa cuối:

TuanSymbian

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

Bonus thêm cái GUI của MyPhone 4 lởm lởm

Chỉnh sửa cuối: