• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

babaruarua

các bác cho em xin bải : romance , right here waiting for you , romeo and juliet , sound of silence....va bài the end of the world,,,,,,,,,thanks các bác nhe.....

1. Romance
  2. right here waiting for you
  3. romeo and juliet
  4. sound of silence
  5. the end of the world

Có bài nào không phải thì nói rõ nhé bạn.

Có ai có mấy bài : We're Going To Ibiza, Kiss (When The Sun Don't Shine), This is how we do it, We like to party
đều do ban nhạc Vengaboys biểu diễn. Ai có cho mình xin với nhé

longgiang81

Super V.I.P
Bạn nào có bài Violin Sonata mặc định của SamSung T400 thì làm ơn post lên cho mình với, định dạng nào cũng đc. Thanks!

Huycl2507

Mình nghe được nhạc chuông chờ của Mobifone bài hát có đoạn đầu là : Tình đời anh như cơn gió đông , mang lạnh băng xóa đi tình nồng ... mà không biết tên bài hát . Bạn nào biết cho mình xin cái tên nha , nếu có nhạc thì up lên luôn cho mình cái . Thank anh em nhiều:D

Anh em trên PV không có ai biết bài nhạc chuông Mobi này sao:-?:-?:-?

Em_be_hu

Mình nghe được nhạc chuông chờ của Mobifone bài hát có đoạn đầu là : Tình đời anh như cơn gió đông , mang lạnh băng xóa đi tình nồng ... mà không biết tên bài hát . Bạn nào biết cho mình xin cái tên nha , nếu có nhạc thì up lên luôn cho mình cái . Thank anh em nhiều:D
Bài này là bài "Hai trái tim xa lạ"!
Down Here

thanhviet

Các bạn cho mình xin nhạc bài hát trong phim "Kimpossible" trên kênh Walt disney nhé. Cám ơn nhiều lắm lắm

minhmck

Bạn nào có bài "Chúc bé ngủ ngoan" phát trên VTV3 vào 9h00 mỗi tối không. Bài hát phát lúc kết thúc chương trình. Cám ơn nhiều.

Jun

các bác có ai có bài quảng cáo điện thoại di động V8 của motorola đánh nhau trong đường xe điện ngầm ko gửi cho em xin với ? tks

boyzone

bác nào có biết trang nào dowload nhạc chuông độc tấu đàn bầu,đàn nhị mà chơi theo các giai điệu nhạc trẻ như ước gì,giấc mơ tuyết trắng ..v.v (bên mục nhạc chuông đàn bầu có ít quá ) thanks !

Ritter

Có bạn nào có nhac chuông tin nhắn chuẩn của Nokia và tiếng con gà gáy kô???Cho mình xin với thanks....

CongVoi

Super V.I.P
Có bạn nào có nhac chuông tin nhắn chuẩn của Nokia và tiếng con gà gáy kô???Cho mình xin với thanks....

Của bạn đây nhé:Gà kêu+Nokia(hok bít có chủn theo ý bạn hok>>nghe hay lắm).Thân

Vermous

Ai kím hộ em cái nhạc Quảng cáo của cái clip Motorola W220i ( bài hát này hình như tiếng Hoa ) ai có pm Y!m thebest_damnboy hộ em nhá :) cảm ơn cả nhà

Status
Không mở trả lời sau này.