• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

waizwaiz

Xin giúp đỡ, lúc trước mình có cài soft Advanced phone lock việt hóa bởi bạn Minh Thắng. Cài vào lock ngon lành! Nhưng sao bi giờ mở chương trình ra lock không được nữa!
Đã làm đủ cách, kể cả format máy rùi cài lại duy nhất cái soft advanced phone lock nhưng vẫn không lock được!

kenni776

Em gặp 1 vấn đề mấy huynh giúp em cái nhá:
Số là zầy gái nhờ em làm giúp con N81 8G em định hack nhưng mà ko biét nó đã hack chưa, mấy huynh chỉ em cách rs lại máy để em hack lại từ đầu rồi cài games, từ điển....cho nó để mà lấy điểm ^^!
với lai fw của em nó là 20.0.056 có cần up lên fw mới ko, thx mấy huynh nhiều

Mấy huynh cho hỏi lun nếu phải up fw thì reset xong mình nên up fw trước hay nên hack phone trước.

Mới đụng vô con này nên hỏi nhìu mý huynh thông cảm!!!

mý huynh giúp dùm em cái em thx ngàn lần b-)

vancopvt

các bác ơi em có ai biết cách làm sao để phần google của ucwed chuyển sang tiếng việt không. Mà sao mình nhập url google.com.vn toàn bị lỗi phông chữ thành ô vuông

Kieu_Phong

Em gặp 1 vấn đề mấy huynh giúp em cái nhá:
Số là zầy gái nhờ em làm giúp con N81 8G em định hack nhưng mà ko biét nó đã hack chưa, mấy huynh chỉ em cách rs lại máy để em hack lại từ đầu rồi cài games, từ điển....cho nó để mà lấy điểm ^^!
với lai fw của em nó là 20.0.056 có cần up lên fw mới ko, thx mấy huynh nhiều
Mấy huynh cho hỏi lun nếu phải up fw thì reset xong mình nên up fw trước hay nên hack phone trước.
Mới đụng vô con này nên hỏi nhìu mý huynh thông cảm!!!
Để kiểm tra xem máy Hack chưa thì rất đơn giản. Nếu chỉnh sửa được trong sys hoặc cài pm unsign được thì là Hack rồi. Dùng lệnh *#7370# để 4mat lại máy. Up fw làm gì cho mất thời gian. Đánh nhanh thắng nhanh.

Kieu_Phong

các bác ơi em có ai biết cách làm sao để phần google của ucwed chuyển sang tiếng việt không. Mà sao mình nhập url google.com.vn toàn bị lỗi phông chữ thành ô vuông
Cái này là do máy chủ. Bọn mình không sửa được bạn ơi.
Bên dưới có dòng Google.con in English. Bạn nhấp vào đáy thì ra tiếng Anh

kenni776

Để kiểm tra xem máy Hack chưa thì rất đơn giản. Nếu chỉnh sửa được trong sys hoặc cài pm unsign được thì là Hack rồi. Dùng lệnh *#7370# để 4mat lại máy. Up fw làm gì cho mất thời gian. Đánh nhanh thắng nhanh.

Thanks huynh Kieu_Phong nhiều, để em 4mat lại làm từ đầu cho chắc ăn

TieuQuanGia

Cho em hỏi có pm xplore 1.22 xài đến 2039 mà ko cần hackphone ko (đã search rùi nhưng ko thấy mới chết:((). Vì pm sign xong cài vào máy nó cứ báo " có thễ gây sự cố nghiêm trọng cho máy của bạn" nên em cũng ớn và hạn chế việc cài pm sign:((

Auto

Cho em hỏi có pm xplore 1.22 xài đến 2039 mà ko cần hackphone ko (đã search rùi nhưng ko thấy mới chết:((). Vì pm sign xong cài vào máy nó cứ báo " có thễ gây sự cố nghiêm trọng cho máy của bạn" nên em cũng ớn và hạn chế việc cài pm sign:((
Nó thông báo thế chứ k sao đâu bạn ơi...
Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Có ai dùng phần mềm JbakTaskMan_v1.00_R5_Unsigned_Vietnamese

Cho mình hỏi chút ? Mình xài cái này vào phần những ứng dụng đang chạy ẩn thấy nhiều quá hoa cả mắt (110 ứng dụng chạy ngầm và 150 file exe đang chạy ), ko thể biết đc những ứng dụng nào là ứng dụng mặc định ko thể tắt của máy, ứng dụng nào là do mình chạy thêm ? Chẳng may xoá nhầm ứng dụng bắt buộc phải có của máy thì khởi động lại máy nó có khôi phục lại ko bạn ?

Hoặc cao thủ nào cho mình cái nick yahoo chát chỉ mình chút .

daoduyhai

Cho mình hỏi làm sao để hiện thị được Tiếng Việt trên máy vậy?
Mình có cài mấy phần mềm TV trên 4rum nhưng chữ toàn bị lỗi, thiếu chữ hoặc ra ô vuông..
Mình dùng N80, v4.0632.0.38

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi làm sao để hiện thị được Tiếng Việt trên máy vậy?
Mình có cài mấy phần mềm TV trên 4rum nhưng chữ toàn bị lỗi, thiếu chữ hoặc ra ô vuông..
Mình dùng N80, v4.0632.0.38

Máy của bạn nó bị thiếu font tiếng Việt nên không thể đọc được tiếng Việt, bạn tìm font tiếng Việt cài vào là hết ngay, tham khảo Link sau:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=31898&highlight=t%E1%BB%AB+%C4%91i%E1%BB%83n+ti%E1%BA%BFng

Auto

A Thắng ui
Giúp dùm e update link EasyMif v0.30.zip VH đi a.
E down về hem đc :|
Posted via Mobile Device

Auto

Thêm cái này nữa nà ;;)
AppRename v0.70.SymPViet.zip
thanks a ;)
Posted via Mobile Device

Devil_Calvin

Mọi người ơi PM dọn rác là gì zậy? và ram là gì zậy? ko hiễu lắm mọi người giải thích zùm em

vancopvt

Posted via Mobile DeviceMình cài cái my theme vào toàn bị báo lỗi " không tìm thấy mô đun appswith". Mình đã xem laị cách cài nhưng ko biết chép module vào đâu cho đúng. Có phải là chép vào resource và vào sys\bin kô? Vì mình cài python vào ổ e nên mình chép module theo đường dẫn đó ở e nhưng vẫn bị báo lỗi trên. Kô biết sao nữa. Hjc. Mong mọi người giúp đỡ mình.

stolenlove

minh cài cái bản smartseting việt hóa máy mình có cer key rồi lúc cài thấy máy nó báo "Phần mềm có mục đích phát triển hệ thống nếu tiếp tục cài đặt sẽ gây hậu quả nghiêm trọng cho máy".Nhưng mà em cài rồi , có sao không mấy anh nhìn máy nó báo kinh quá :((

Status
Không mở trả lời sau này.