• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

kp_enter

A Thắng và Hùng ráng hoàn chỉnh 2 Pm, mai up luôn nha.

pm snapper đó hả anh :-? e vẫn đang phân vân chỗ Số lần chụp ko biết dịch thế có ẩu ko lên chưa muốn up. Còn pm SmartRename e dịch tương đối rồi nhưng nhiều chỗ chẳng biết dịch sao vì chẳng biết chức năng nó là gì nữa đành dịch tạm sang tiếng Anh còn một vài từ thì chưa tìm thấy đâu. Bi h nhìn pm đó trong máy em chắc cười bể bụng (3 ngôn ngữ luôn =))=)))

Kojiro

Super V.I.P
pm snapper đó hả anh :-? e vẫn đang phân vân chỗ Số lần chụp ko biết dịch thế có ẩu ko lên chưa muốn up. Còn pm SmartRename e dịch tương đối rồi nhưng nhiều chỗ chẳng biết dịch sao vì chẳng biết chức năng nó là gì nữa đành dịch tạm sang tiếng Anh còn một vài từ thì chưa tìm thấy đâu. Bi h nhìn pm đó trong máy em chắc cười bể bụng (3 ngôn ngữ luôn =))=)))

Quăng file lên đây cho a e mổ xẻ tiếp, nhiều cái đầu thì chắc là ra đó :D

Caominh171

Quăng file lên đây cho a e mổ xẻ tiếp, nhiều cái đầu thì chắc là ra đó :D

A KJR nói đúng đấy a Kp_enter,ae cùng hỗ trợ thía nào cũng ra :)
@KJR: àh a cho e hỏi,mình dịch các pm cập nhật đc ko a? (tại pm mới bi h hơi bị hạn chế :-/)

Kojiro

Super V.I.P
A KJR nói đúng đấy a Kp_enter,ae cùng hỗ trợ thía nào cũng ra :)
@KJR: àh a cho e hỏi,mình dịch các pm cập nhật đc ko a? (tại pm mới bi h hơi bị hạn chế :-/)

Cập nhật là mới mà, làm đi em :) Dùng chức năng cập nhật rsc của Mobihex làm cho nhanh :)

kp_enter

Để e tìm nốt rồi lát up cả thể. Còn 1 vài từ chưa thấy đâu :|
@caominh: rảnh thì test hộ pm snapper đi (up trang bên đó) Dòng thứ 4 đó mình vẫn ko biết chức năng là gì lên dịch tạm là Số lần chụp (nếu dịch tiếng Anh thì chỗ đó là ControlInput control)

Kojiro

Super V.I.P
Sao Opera lại hỏi trong này :-? Trả lời luôn, ko đồn mà là có, chạy trên PC để lấy code.

P/s: đã có KuGou cập nhật tiếng Hoa bản 1.43 :D. Mời a e nghiên cứu tiếp :)

Caominh171

Để e tìm nốt rồi lát up cả thể. Còn 1 vài từ chưa thấy đâu :|
@caominh: rảnh thì test hộ pm snapper đi (up trang bên đó) Dòng thứ 4 đó mình vẫn ko biết chức năng là gì lên dịch tạm là Số lần chụp (nếu dịch tiếng Anh thì chỗ đó là ControlInput control)

Đã test cái snapper của bạn,công nhận chụp cũng đc,chỉ chớp nhẹ flash là chụp đc (chụp lén khỏi chê :)))
Mình góp ý chút: dòng thứ 3 bạn nên dịch là "Chụp sau" thì chính xác hơn,còn dòng thứ 4 mình ko hỉu nó là gì,chỉnh tùm lum mà cũng chẳng bik công dụng của nó :-/

Trùi ui,cập nhật như cơm bữa :-/

kp_enter

Đã test cái snapper của bạn,công nhận chụp cũng đc,chỉ chớp nhẹ flash là chụp đc (chụp lén khỏi chê :)))
Mình góp ý chút: dòng thứ 3 bạn nên dịch là "Chụp sau" thì chính xác hơn,còn dòng thứ 4 mình ko hỉu nó là gì,chỉnh tùm lum mà cũng chẳng bik công dụng của nó :-/
Ok nhờ bạn sửa rùi up lên luôn nhé. Dòng thứ chắc tạm thời cứ để vậy thôi. Khi nào biết chức năng của nó thì sẽ update sau vậy

Hix sao nhanh vậy trùi. Pm SmartRename e đang làm dở chắc phải cuối tuần e mới làm tiếp được e bận mấy hôm :|

Caominh171

Ok nhờ bạn sửa rùi up lên luôn nhé. Dòng thứ chắc tạm thời cứ để vậy thôi. Khi nào biết chức năng của nó thì sẽ update sau vậy

Okie,để trưa về mình up bản sửa,giờ đi học :D

Caominh171

Mình đã sửa và build xong cho bạn đây,mình cho thêm ngôn ngữ Anh vào cho nhìu lựa chọn :D

thien13311

Active Member
các sư huynh ơi em mới dùng máy nên không biết làm như thế nào đê tải ứng dụng về và chạy cài đặt, các file tai ve tòan đuôi *.rar hay *.zip ... ma điện thoại chỉ cài được file *.sis
lam ơn bảo dùm lam như thế nào cài được nha.

troly

Well-Known Member
Trui bạn dùng trình winrar trên pc giải nén ra file sis rồi cài vào máy

trankieuoanh

các anh ui cho em hỏi. tình hình là dạo này máy em mau hết pin lắm,chắc do cài phần mềm chạy nền quá nhiều nhưng em chẳng biết cái nào đang chạy nền để gỡ bỏ.có cách nào tìm nhanh không mấy anh?
với lại dạo này máy em cứ bị treo máy hoài phải tháo pin liên tục
kíu :-/

MinhThang

Manager
các anh ui cho em hỏi. tình hình là dạo này máy em mau hết pin lắm,chắc do cài phần mềm chạy nền quá nhiều nhưng em chẳng biết cái nào đang chạy nền để gỡ bỏ.có cách nào tìm nhanh không mấy anh?
với lại dạo này máy em cứ bị treo máy hoài phải tháo pin liên tục
kíu :-/

Giải pháp tốt nhất là bạn Format đí và cài lại, máy sẽ sạch sẽ trơn tru hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.