• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

mrhai36

Sexy Pinoy Kamasutra......

ai xem hông;;);;)

Thanks admin trước nhé. Làm ơn Up đi.

kenchipmobile

ak, mấy pro thui đừng nên joi thiệu hay up mấy clip này làm j ,hichic nhiều khi có mấy teen girl lên thì mất mặt lắm nè
Mà nói di nói lại thì.......cứ xả láng đi
kakakakaka
pác nào có clip nhạc thuộc thể loại country ko?việt nam hoặc quốc tế cũng được nè,nghe khá hay đó chứ.

sacsacsac

mình download các phim hoạt hình Tom and Jerry của your rulesvề hết rồi nhưng khi cài vào máy thì chỉ có 1/2 số phim xem được còn 1/2 kia thì khi mở lại báo là " không thể phát media clip " ai bít khắc phục thì chỉ giáo mình với . thanks

àh dxpro1991 ơi bạn tìm cái MV Wonderful do BigBang diễn live mà 5 thành viên diễn solo trong MV đó . mình tìm hoài mà không có . thanks bạn trước nha

Last edited by a moderator:

your_rules

mình download các phim hoạt hình Tom and Jerry của your rulesvề hết rồi nhưng khi cài vào máy thì chỉ có 1/2 số phim xem được còn 1/2 kia thì khi mở lại báo là " không thể phát media clip " ai bít khắc phục thì chỉ giáo mình với . thanks

Bạn xem lại thử đi chứ mỗi lần up lên 1 clip là mình đều có chép vô đt xem trước, còn k thì bạn thử convert lại 1 lần nữa xem sao

sacsacsac

giúp mình với

Bạn xem lại thử đi chứ mỗi lần up lên 1 clip là mình đều có chép vô đt xem trước, còn k thì bạn thử convert lại 1 lần nữa xem sao
vậy mình convert lại bằng phần mềm convert nào thế bạn ???

your_rules

vậy mình convert lại bằng phần mềm convert nào thế bạn ???

phần mềm nào cũng được, bản chỉ cần chỉnh size video là chuẩn của N5800 là được, 640x360 hay là 640x480, mình thì dùng format factory, còn bạn thích dùng cái khác cũng được

dxpro1991

sao mình xemc ái này bị giật đứng hình luôn. chỉ còn nghe nhạc ko à :(

Đã check, xem bình thườnng ko giựt tí nào cả, bạn xem = 5800 hay đt nào mà bảo giật :-??

Chỉnh sửa cuối:

your_rules

5800, xem bằng máy tính cũng bị giật ngay khúc đó luôn. thiệt là hết hỉu :(

Nhiều clip sau khi convert thì sẽ bị giựt, but khi xem wa đoạn clip đó, có thể hiểu là máy đã load xong thì những lần coi sau sẽ k còn nữa, bạn xem có phải vậy k? mà bạn dùng chuơng trình của máy hay smart movie vậy?

Jehell

Nhiều clip sau khi convert thì sẽ bị giựt, but khi xem wa đoạn clip đó, có thể hiểu là máy đã load xong thì những lần coi sau sẽ k còn nữa, bạn xem có phải vậy k? mà bạn dùng chuơng trình của máy hay smart movie vậy?

dùng chương trình của máy, smart movie coi giật còn ghê rợn hơn nữa, thoai kệ đi, để tải lại, ko chừng bị gì đó lúc nối lại với nhau

thangtrongtn

sao dạo này các bác ko post thêm clip vs fim nữa àk...đang nhiều cái hay mà..post nữa đi em ủng hộ các bác...

mars_huce

Em thấy tình hình này nên lập topic riêng cho anh em Hàn Quốc đẹp giai, xinh gái post thôi. Mà có khi cũng nên mở Korea fanclub trong PDA viet. Thấy topic này bz toàn nhạc HQ ah.:|:|

dxpro1991

5800, xem bằng máy tính cũng bị giật ngay khúc đó luôn. thiệt là hết hỉu :(

Chính mình tự down lại cái mình đã up rồi chép vào đt xem đấy, có giựt đâu, hay bạn down lại lần nữa xem sao :|

Jehell

Chính mình tự down lại cái mình đã up rồi chép vào đt xem đấy, có giựt đâu, hay bạn down lại lần nữa xem sao :|

xem đc ùi, chắc tại lúc nối files lại bị gì đó, giờ ổn roỳ, keke, thanks thanks

your_rules

dxpro post bài hướng dẫn cách convert, thông số convert và cách up file lên host đi, để các mem khác cùng góp sức post clip chứ có vài người post thôi nên clip ít lắm

dxpro1991

dxpro post bài hướng dẫn cách convert, thông số convert và cách up file lên host đi, để các mem khác cùng góp sức post clip chứ có vài người post thôi nên clip ít lắm

Mình có làm 1 bài bên này lâu rồi mà, còn up lên MF thì đơn giản thôi mà có gì hướng dẫn đâu nhỉ :-??