• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ninja School 2 DEMO Version

tiephien1

NINJA SCHOOL 2 DEMO VERSION

Năm học đầu tiên của Hiroya kết thúc. Cuộc sống của cậu bé thay đổi thật nhiều, sự cảm nhận mọi vật trong mắt cậu đều thay đổi, đều có linh hồn và luôn chứa đựng năng lượng chakra và sức mạnh nếu ta biết dùng nó, Hiroya học được thật nhiều từ các Master và các Chunin cùng khoá. Cậu ta đã nhận biết được con đường gian khổ để có được Danh dự, sự tôn kính, Trung thực, Rộng lượng và Can đảm của một Ninja. Và giờ đây nỗi buồn về bi kịch gia đình ngày nào đã phần nào vơi bớt, khi quanh cậu bé mồ côi ngày nào biết bao là bạn bè cùng tình yêu thương, sự tận tâm của các thầy cô và tình cảm đầu đời dành cho Sakura Aso. Hiroya Onda cảm thấy phấn chấn hơn khi nào hết, cậu ta sống, học và tập luyện với tất cả nhiệt huyết và con tim mình. Với khả năng thiên phú của mình Hiroya Onda có những tiến bộ vượt bậc, cậu ta hoàn thành xuất sắc các bài tập của các Master đưa ra, Hiroya đã có một chút tự cao về bản thân mình, liệu Hiroya có đánh mất sự Cân Bằng của một Nhẫn giả không?

Rồi đến một ngày, thầy hiệu trưởng Kamesama nhận được tin cầu cứu phương xa từ người đồng nghiệp của mình cô Toyotomi trường Haruna, trong bì thư chỉ có một chữ ”Phong” bằng máu. Hiroya được chỉ định là trưởng nhóm điều tra sự việc tại trường Haruna, Hiroya cùng Toniku và Sakura lên phương bắc để tìm hiểu nguyên nhân, đây cũng là lần đầu tiên các bạn trẻ cùng nhau chung sức và đây cũng là sự thể hiện mình trước khi được công nhận mình là Genin.

Thử thách sẽ lớn hơn, kẽ thù hung bạo hơn và nơi miền đất xa lạ, bạn hãy thật thông minh và khôn khéo với các câu hỏi khó, phải thật dũng cảm và nhanh trí với kẻ thù và vị tha, đoàn kết với các bạn trong nhóm.

Phiên bản DEMO sẽ cho bạn trải nghiệm khoảng 1/10 tổng thời gian, 5/25 màn chơi, một vài skill căn bản. Phiên bản này có cốt truyện kế tiếp với Ninja School 1, nên bạn hãy hoàn thành phần 1 trước khi bắt đầu phần này nhé.

Nào ta lại cùng nhóm bạn vào thế giới Ninja của những điều kỳ bí!
linh:http://www.mediafire.com/download.php?zmnnzgy2ewd

Chúc các bạn chơi game vui vẻ.thân!

heocoi_244

à ha , đã test xong , hay lắm nhá . chém chay có thêm giật sét kèm theo, nói chung bản full mà ra thì thật là tuyệt , mọi người vào test đi nào :X:X

khoa123

à ha , đã test xong , hay lắm nhá . chém chay có thêm giật sét kèm theo, nói chung bản full mà ra thì thật là tuyệt , mọi người vào test đi nào :X:X
Posted via Mobile Device anh pít đường wa làng rukya gì đó hok chỉ em với hjx

thanhlongnd

Nhưng mình cài file jar đã chạy đc, file jad hơn 200kb làm gì nhỉ ?

Chỉnh sửa cuối:

tiephien1

hay đấy . mong sớm có bản full cho a e thưởng thức :X:X
chắc là sắp có bản chính thức rồi bạn ah! và nghe nói cũng không mất 15k đăng kí như NS1. vì bản NS2 sẽ chơi online.
Posted via Mobile Device anh pít đường wa làng rukya gì đó hok chỉ em với hjx
bạn đi đến chỗ thác nươc. chú ý là không đi xuống thác nước mà đi thẳng sang bên trái luôn. mà có cả 1 tấm biển ghi rõ hướng đi rồi mà bạn. chúc chơi game vui vẻ! thân!

luckyboy_2007s

hjc..tiếc wá,đang chơi ngon lành thì hết cho chơi nữa.mong bản full mau ra để ae tiếp tục chơi tiếp..em hack sức đánh lun.tới thác nước lụm kiếm cho nhỏ con gái,em chỉ cần đánh 1fát là heo rừng tiu đời..ka`ka`

THCN

Well-Known Member
hjc..tiếc wá,đang chơi ngon lành thì hết cho chơi nữa.mong bản full mau ra để ae tiếp tục chơi tiếp..em hack sức đánh lun.tới thác nước lụm kiếm cho nhỏ con gái,em chỉ cần đánh 1fát là heo rừng tiu đời..ka`ka`

Hack sức đánh thế nào vậy bạn?

Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Hack sức đánh thế nào vậy bạn?

Posted via Mobile Device

Ẹc dễ mà

Khi lên lv mình được chọn tăng chỉ số gì, chọn tăng sức đánh, rồi nhìn chỉ số hiện tại. rồi làm như hack tiền.

Mình hack máu và sức đánh, đánh 1 phát hơn 240 000 máu, quái đánh cột máu mình ko thay đổi :)

luckyboy_2007s

Ẹc dễ mà

Khi lên lv mình được chọn tăng chỉ số gì, chọn tăng sức đánh, rồi nhìn chỉ số hiện tại. rồi làm như hack tiền.

Mình hack máu và sức đánh, đánh 1 phát hơn 240 000 máu, quái đánh cột máu mình ko thay đổi :)

hihi..mình cũng làm như bạn đó.xài chương trình sorcerer.mà tiếc 1cái là đây là bản demo,buồn..fải chờ thôi..

superman0524

phần 1 em chơi hoài mà ko có cách nào giết được "kẻ phản bội" trong con robot gỗ hết vì nó mạnh quá hic hic, các anh chỉ dùm em cách giết được nó với :( em chơi hoài chả giết được nó !!!

tux4892

bạn lv nhiêu rồi! Mình hồi trước cắm auto lên 28 rồi về mua máu hóa tóc đỏ đánh nó chục phát là đi thôi. Bạn vào map cuối nhé, nói chuyện xong nhảy luôn lên mái đứng lệch với nó 1 ít so với phương ngang để nó ném phi tiêu. Mình nhận được kn của con chim đã chết. Sau đó bạn để ẩn game khóa phím cho đỡ tốn pin. Chúc thành công
Posted via Mobile Device

tux4892

ơ, có auto àh :|, sao hok bít nhỉ

Hôk phải là auto. Đey chỉ là 1 lỗi của game, may mắn mình biết được và áp dụng thôi. Bạn test thử xem được hôk nhé. Mình đã làm được trên 5320, 6120, n96, n73, 5310, 7210,...

Posted via Mobile Device

sonhoangle1987

game này làm toàn bằng hình,game ở nước ngoài không thấy tấm hình nào,nhưng về cốt truyện cũng hay,skill ít quá,bản mới vũ khí như cũ