• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz phiên bản 2.30 [6680 - 6681 - 7610 - N70 - N72] ...::SymPViet Group::...

saodoingoi142

Moderator
huhu.thế thì tại sao em ko vào đc yh.kỳ wa.đăng nhập vào yh rất lâu.lúc đc lúc ko

Bạn hãy chịu khó truy cập Yahoo vào 1 thời điểm khác trong ngày,cũng có thể do nhà mạng bị lỗi quá tải GPRS khi đăng nhập đó!!!Vậy nha!!!;;)

Cleonardo

vào cho xôm tụ,lúc test với n95 va n73 rõ phết mod nhẩy!lấy đc vị trí của đối tượng (chỉ xài nb).bài viết công phu ha!

phuonxinh

em đã test thử với n72 -70, 6681,rất nuột. "Chức năng xem vị trí của tôi" khá hay .
@: Em thấy còn mấy dòng eng lúc mới mở bác DL xem nó nằm đâu việt đc thì làm luôn giùm anh em. Thank

Tduy

Mọi người cho hỏi nó làm sao biết vị trí của mình. Có bị mất quyền riêng tư ko??!!

DreamLand

vào cho xôm tụ,lúc test với n95 va n73 rõ phết mod nhẩy!lấy đc vị trí của đối tượng (chỉ xài nb).bài viết công phu ha!
Cảm ơn anh ủng hộ nha :p
Úi, S60v3 mà dám bon chen vào đây khen S60v2 àh :-?
V3 gọi V2 qua Nimbuzz hoài đó M :p
em đã test thử với n72 -70, 6681,rất nuột. "Chức năng xem vị trí của tôi" khá hay .
@: Em thấy còn mấy dòng eng lúc mới mở bác DL xem nó nằm đâu việt đc thì làm luôn giùm anh em. Thank
Mấy dòng đó Nimbuzz nó tự động update nên không có string nào để edit được đâu :p
Mọi người cho hỏi nó làm sao biết vị trí của mình. Có bị mất quyền riêng tư ko??!!

Vào xem profile để xem vị trí . Khi nào đi bên bồ mà bị bà xã phát hiện mới mất quyền =))

boykute85

sao bản của n70 hiển thị nhiều cửa sổ hơn bản danh cho 6680 vậy các bạn. Mình có thể dùng bản của n70 cho 6680 ko vậy

DreamLand

sao bản của n70 hiển thị nhiều cửa sổ hơn bản danh cho 6680 vậy các bạn. Mình có thể dùng bản của n70 cho 6680 ko vậy
Mình test bản 6680 trên N70 ok, nhưng chưa thử làm ngược lại.

Sao mình bi out hoài. ??!
Bạn nói rõ hơn được không, out như thế nào vậy :-?

nganha_vn2002

híc hỏi có phần hơi gà chút xíu nhưng làm seo để gọi điện = NIM dc(gọi tới nick yahoo ấy) tui ngồi mầy mò mà không ra

DreamLand

híc hỏi có phần hơi gà chút xíu nhưng làm seo để gọi điện = NIM dc(gọi tới nick yahoo ấy) tui ngồi mầy mò mà không ra
Ở ngoài danh sách bạn bè bạn ấn phím Gọi, hoặc ở trong cửa sổ chat bạn ấn Tùy chọn -> Gọi nick :D

llTuyetTinhCocll

Mình vào được chút là bị đóng c.trình.?!?

Mình cũng bị giống vậy nè Hiếu....làm như đang chơi mà mạng nó chập chờn 1 cái thì nó tự out hay sao á....mà mình test thì thấy ko riêng v2 mà cái bên v5 mình cũng vậy......nó tự ngắt pm out ra màn hình chờ....

DreamLand

H test trên N70 không gặp vấn đề như vậy nè A \-/
Nhưng lỗi này H có gặp trên N72 từ các phiên bản trước nữa kìa, vào được một lúc thì bị out, cập nhật phiên bản mới, gỡ ra cài lại cũng bị out như vậy. Chỉ còn cách format mà chưa tiện làm nên vẫn còn bị :mad:)

DreamLand

Đọc các bài viết anh em đã post là biết ngay mà bạn.
Gọi free qua nick Nimbuzz và Yahoo nhé :)