• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NIMBUZZ phiên bản 2.2.0 [CẬP NHẬT] [N70-7610-6680-6681]

chemi1209

Sao mình dùng mấy bản dành cho 7610 và 6600 đều báo là kết nối bị lỗi, mặc dù Opera vẫn vào ầm ầm !

DreamLand

Sao mình dùng mấy bản dành cho 7610 và 6600 đều báo là kết nối bị lỗi, mặc dù Opera vẫn vào ầm ầm !

Dạo này dùng Nimbuzz ổn định lắm mà !
Vấn đề này có lẽ do thẻ nhớ.

loveandlove

Thẻ nhớ làm sao cơ ạ. Em dùng cho 6 béo cũng không được chẳng lẽ nhiều thẻ bị thế sao ???

DreamLand

Thẻ nhớ làm sao cơ ạ. Em dùng cho 6 béo cũng không được chẳng lẽ nhiều thẻ bị thế sao ???

Đúng đó bạn, trước đây thẻ nhớ và máy của mình tùm lum phần mềm, cũng không thể dùng Nimbuzz, hoặc có khi dùng được, chạy ẩn thì nó báo Nimbuzz feature not support !
Vì không biết rõ nguyên nhân, sau đó mình format cả thẻ và máy thì đã bình thường trở lại. Chạy ổn định lắm !

Trungls

Posted via Mobile Device
ah õi em dk tài khöan numbuzz ma ko dc anh à.pm báo là ko xác dinh dc diêm truy câp j do.ah jup em voi a.thanks anh nhiù!

Bạn lên máy tính đăng kí đi. Hình như bản S60v2 ko tạo được tài khoản.

Posted via Mobile Device

DreamLand

Posted via Mobile Device
ah õi em dk tài khöan numbuzz ma ko dc anh à.pm báo là ko xác dinh dc diêm truy câp j do.ah jup em voi a.thanks anh nhiù!

Bạn lên máy tính đăng kí đi. Hình như bản S60v2 ko tạo được tài khoản.

Posted via Mobile Device

Đúng vậy, bản mới trên V2 không thể reg nick , nhưng phiên bản cũ 2.03 thì vẫn reg tốt. Hoặc bạn có thể dùng pc reg trên trang chủ http://nimbuzz.com

laocai_city

Posted via Mobile Device
anh oi bän cho 7610 này lúc em vào nó báo là:eek:rror(5) j Ðó.hjx.ko Ðãng nhâp dc ah a.