• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những hình ảnh tự chụp bằng camera N5800

anhky

Mình chụp tấm này cũng đâu có bị noise gì đâu??

sieutocdo1994

5800 chụp cụng đẹp đóa chứ. hjx nhưng máy mình cũng là 5800 mà sao chụp hình nhòe we.
có pro nào bj cách tinh chỉnh thì chỉ zới

quangnhatdsc

wow. thật là ngưỡng mộ bức ảnh của bác quangnhatdsc. sao bác có thể chụp đêm đẹp đc như thế ạh? có kinh nghiệm je` bác chia sẻ cho e với ;;)

5800 mà cụp dc tấm hình của bác quangnhatdsc thì đâu có j để mà phàn nàn nữa ,máy mình chụp sao mà hột é dữ wá , ánh sáng yếu chút là noise dữ lắm

Cái hình này mình chụp lúc đi dạo công viên, thấy cảnh đẹp nên đưa máy lên chụp thôi...ko ngờ dc tấm hình đẹp như vậy...Mà nói thật mình thấy đt Nokia chụp ko đẹp bằng dt SE...

your_rules

Thấy topic hoạt động cũng ok lắm, mình có ý kiến thế này, sao k chọn ra 1 chủ đề nào đó rồi mọi người cùng chụp với nội dung là chủ đề đó rùi post lên
p/s MOD xem ý kiến như vậy có hợp lý k?

your_rules

Gần đến noel rùi, mình thấy gần đây sài gòn đã có nhiều nơi bán và trang trí rất là đẹp, các bạn có thể chụp và post lên đây những tấm hình về chủ đề noel cho mọi người cùng xem

your_rules

xem thông tin EXIF là biết thôi mà, làm gì nghi ngờ anh em thế

hihi, chẳng ai nghi ngờ ai đâu bạn à, tại vì có nhiều tấm hình chụp trông rất xuất sắc mà ng khác k chụp được nên họ mới hỏi vậy đó