• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

jokebubu

Mạn phép hỏi tiếp :D! Cái Freetype.dll với Fontrouter.dll có tác dụng gì? Dùng 2 cái .dll của font này có dùng đc cho font khác không???

P/s: Pác Sự hộ em sửa lun cái này nhé!

Đây là FOnt Hoa Đào Unicode

Pác sửa hộ em thành font chính cho os7 tàu với! Em sửa mãi hẽm đc... Không hiện hix!

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

Nhưng fonts của bạn không hỗ trợ unicode minh cài vô lên 8,5mb,không hiển thị tiếng việt,sai với những ảnh đính kèm bạn up bạn kiểm tra lại xem,mình thấy không thay đổi gì không hộ trợ unicode đâu.

Chắc bạn lại pha trộn gì vào nên mới bị vậy chứ gì.Nhớ xóa hết font cũ trước khi cài font mới.Bạn xem lại đi nhé.Bạn nào dùng N70,N72 test dùm tớ xem có đúng như hình minh họa không nhé.Kehuydiet11_9 đâu test chưa?

kehuydiet11_9

Chắc bạn lại pha trộn gì vào nên mới bị vậy chứ gì.Nhớ xóa hết font cũ trước khi cài font mới.Bạn xem lại đi nhé.Bạn nào dùng N70,N72 test dùm tớ xem có đúng như hình minh họa không nhé.Kehuydiet11_9 đâu test chưa?
em tets thử rồi ngon lành lắm anh àh!chỉ mỗi cái nó nặng thôi!chứ dùng sướng thôi rồi!
Nhưng fonts của bạn không hỗ trợ unicode minh cài vô lên 8,5mb,không hiển thị tiếng việt,sai với những ảnh đính kèm bạn up bạn kiểm tra lại xem,mình thấy không thay đổi gì không hộ trợ unicode đâu.
dung lượng 8,5M thì đúng nhưng hiển thị tiếng việt thì hơi bị ngon đó nha!bạn kiểm tra lại đi nhé!

Last edited by a moderator:

kehuydiet11_9

hihi lại có người cùng sở thích với mình!mình cũng thích cái font này lém!cho dù nặng một chút cũng không sao mà!hì

ocotien

Mình đã test lại!

ừ đúng la đẹp thật,sin lỗi bạn nha!Tại núc trước mình quên không xóa font cũ ,kehuydiet bo qua nghe.

kehuydiet11_9

ừ đúng la đẹp thật,sin lỗi bạn nha!Tại núc trước mình quên không xóa font cũ ,kehuydiet bo qua nghe.
bạn phải bảo anh sự bỏ qua!anh sự mới là người tạo ra bộ font này mà!hì!nhưng bạn ơi!bạn đừng sai lỗi chính tả thế chứ!lúc chứ không phải núc như bạn viết đâu nha!hì

ocotien

Bạn chuyển hộ lời!

Sai một từ mất một điểm vẫn đạt đúng không bạn!Hì mình viết bài bằng mobile đôi khi thiếu dấu mà không phát hiện được bạn à.
bạn phải bảo anh sự bỏ qua!anh sự mới là người tạo ra bộ font này mà!hì!nhưng bạn ơi!bạn đừng sai lỗi chính tả thế chứ!lúc chứ không phải núc như bạn viết đâu nha!hì

Bạn chuyển giùm lời sin lỗi tới anh su nha!(Sin lỗi anh su nha)

Last edited by a moderator:

vohoangminh

Pác DQS ơi!Pác có fonts nào chữ nhỏ,đậm giống fonts tohama mà hổ trợ tiếng Việt,tiếng Trung và khi hiển thị tất cả đều có chữ nhỏ như: trong trình đơn, menu,tin nhắn... không pác!! E dùng con N6600 . Nếu có Thanks pác nhìu lắm!!!!!!!!!!!
;;)
=D>

0936543191

Font của kẻ phá hoại ah quên kẻ hủy diệt đây.http://www.4shared.com/file/iJJAC8xd/Font_for_Kehuydiet_full_logo.html

21tuổi quê Bắc Ninh.Ah Bắc Ninh ah,mai đi coi festival Bắc Ninh không chú.

Bác làm ơn bõ síu thời gian sửa cho fonts này chữ đừng có in nghiêng nhá ^^ vậy thôi đừng đụng vô kích thước của nó bởi vì nó tốt rồi sửa lại chữ nó 0 nghiêng thôi với lại logo của nó còn thiếu nhiều quá bạn thêm nhiều vô nhá (ô vuông 0 à) với lại ngôn ngữ của nó cũng thiếu nữa (ô vuông 0 à) thanks ^^ fonts này cỡ hơn 8mb sửa xong chắc nạng lắm, cám ơn.

quyettmp

Bác Sự ơi, làm thế nào để cho chữ dưới thanh Menu nhỏ lại vây? Nhờ bác chỉ giùm nhé. Cảm ơn bác Sự nhiều.

peacewar

Bác Sự edit giùm mình cái fonrouter.ini của bộ font này với,mình edit mãi mà không sao dùng được.Chẳng biết nhờ ai cả.Nếu có thể nhờ bác add thêm vài cái symbol nữa thì tốt,còn tiếng china mình không biết nó có hiển thị được không nữa?Tiếng việt thì hiển thị tốt.Mình không biết làm sao cho hiển thị tiếng china nữa...:(
Nhờ bác Sự edit lại giùm mình nhé,thanks bác nhiều lắm
Bộ này nè:http://www.mediafire.com/?h53ynymomjz
Bác giúp em với...:D :D

jokebubu

Bác Sự edit giùm mình cái fonrouter.ini của bộ font này với,mình edit mãi mà không sao dùng được.Chẳng biết nhờ ai cả.Nếu có thể nhờ bác add thêm vài cái symbol nữa thì tốt,còn tiếng china mình không biết nó có hiển thị được không nữa?Tiếng việt thì hiển thị tốt.Mình không biết làm sao cho hiển thị tiếng china nữa...:(

Font bác hẽm hỗ trợ Unicode :D! Bác có cái Vni-time hỗ trợ Unicode hok? Share em cái :D ! Nhìn đẹp quá

daoquangsu

Mấy cái font trong bộ của bạn đều không hỗ trợ unicode.Phải mod lại đổi qua unicode thì mới hiển thị được bạn à.

peacewar

Đây rùi bác ơi,fix hộ em bộ này với,hỗ trợ unicode này,bộ kia em tưởng vni cũng hỗ trợ hóa ra nó chỉ hỗ trợ unicode thôi.
Bác giúp em add symbol vào bộ này nhé và cho nó hiển thị tiêng china nữa vì font này hiển thị tiểng việt tốt còn tiếnng china thì không chắc lắm.Tiện đây cho em hỏi thêm là cái fontrounter.dll và cái freetype.dll ấy lấy từ bộ khác liệu được không nhỉ?vì em ko biết tạo mấy cái đó ra sao...hì.Bác Giúp em nhé..! Thank bác nhiều.
http://www.mediafire.com/?z4nmzqfdwew