• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận lấy cert cho tất cả các bạn

Status
Không mở trả lời sau này.

6beo

các bạn cho mình hỏi chút .mình đang dùng N91 4G .mình có xin key va cer nhưng lại nhận được câu trả lời là máy này không cần .vậy thì làm sao cài đc ứng dụng đuôi six va sisx ?mong các bạn giúp mình !thanks và mong câu trả lời .

AndyCuong

Supper Moderators
các bạn cho mình hỏi chút .mình đang dùng N91 4G .mình có xin key va cer nhưng lại nhận được câu trả lời là máy này không cần .vậy thì làm sao cài đc ứng dụng đuôi six va sisx ?mong các bạn giúp mình !thanks và mong câu trả lời .

mình đã tra lời bạn rồi , N91 4G là thuộc SYMBIAN S60 1st & 2nd nên không cần xin cer và k3y , chỉ cài được đuôi SIS, còn SISX không cài được nhé!

6beo

vậy ư?thế sao mình cài ứng dụng nó toàn hiện lỗi chứng chỉ vậy .cậu có cách nào để cài không .xin cảm ơn !

AndyCuong

Supper Moderators
Status
Không mở trả lời sau này.