• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe nhạc xem phim trực tuyến với PM FunVv V 5.3.3960_S60V2 VI-CHI by TruBic

anhcoj

Mình test rùi.Sory vì onl từ mobile ko thanks bạn đc. Khi nào lên pc mình thanks bạn nhìu nhìu. Có lẽ ko ổn lém. Nó load bằng trình duyệt của máy, nên khá khó khăn ngay cả em n70 của mình cũng phải nản. Xem onl có thể phải đợi ver sau xem có đột phá gì hem.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Mình test rùi.Sory vì onl từ mobile ko thanks bạn đc. Khi nào lên pc mình thanks bạn nhìu nhìu. Có lẽ ko ổn lém. Nó load bằng trình duyệt của máy, nên khá khó khăn ngay cả em n70 của mình cũng phải nản. Xem onl có thể phải đợi ver sau xem có đột phá gì hem.
Posted via Mobile Device
Với trubic thì được thank ko quan trọng mà quan trong là trubic click thank
Uh, hạn chế của bản này là dùng trình web mặc định của máy
còn V3 thì nó dùng chính phần mềm FunVv để duyệt web
có lẽ do V2 yếu hơn V3 nên chúng ta chờ cho bản sau ra xem có khắc phục được không nhé
@all tất cả những ai dow ngày hôm qua nay xin trở lại bài #1 dow lại bản Fix nhé
@Caominh anh chân thành cảm ơn em đã fix skin đó và cho phép anh up lại lên bài #1 cho anh em tiện dow nhé
Xin cảm ơn tất cả các bạn đã sử dụng phần mềm này

llTuyetTinhCocll

GPRS của Viettel là good nhất đó nghe em !

Em nghĩ sử dụng cái này mà để lên coi phim chỉ mang tính chất tham khảo thui anh ạh. Hum bữa cũng cái vụ này nhưng bên cái ucplayer của anh Trubic nà. Chỉ lên pda rồi đănh nhập. sau đó mò mò mới tới S60v2 của mình rồi out ra. Nửa đêm thức giấc, số tiền nó trống ko luôn.... (45k áh ). Nhưng ko hiểu sao mọi em thấy cũng khoảng 70% dân PDA vẫn thường post bằng đt. Có bí kiếp gì thì chia sẽ em với, vì em cũng là đệ tự của GPRS. Nhưng nếukhoảng chi phí bỏ ra như vậy thì e rằng nó chỉ tiếp tục với em trong tương lai thôi..:(:)(:)(:)((

quangdct

Em nghĩ sử dụng cái này mà để lên coi phim chỉ mang tính chất tham khảo thui anh ạh. Hum bữa cũng cái vụ này nhưng bên cái ucplayer của anh Trubic nà. Chỉ lên pda rồi đănh nhập. sau đó mò mò mới tới S60v2 của mình rồi out ra. Nửa đêm thức giấc, số tiền nó trống ko luôn.... (45k áh ). Nhưng ko hiểu sao mọi em thấy cũng khoảng 70% dân PDA vẫn thường post bằng đt. Có bí kiếp gì thì chia sẽ em với, vì em cũng là đệ tự của GPRS. Nhưng nếukhoảng chi phí bỏ ra như vậy thì e rằng nó chỉ tiếp tục với em trong tương lai thôi..:(:)(:)(:)((
Posted via Mobile DeviceMình suốt ngày online = đt. Nhưng fần mềm này ko dùng đc cho 6681 vì chả down đc j cả dù ko out

anhcoj

Sao lại dùng cái này mà onl hả bạn. Mún onl thườg xuyên bằng đt thì bạn xài pm chuyên lướt web như: opera, ucweb... (Mình cũnh thường xuyên onl = đt, và mìh chỉ khoái opera 8.65) nó hỗ trợ down hầu hết các trang up file miễn phí. Rất pro đó bạn. Thế nhé, dừng tại đây đi ko MOD del bài đó.
Posted via Mobile Device

cái này chạy không được đâu vì khi kết nối vào mạng thì no chuyển sang trinh duyệt gốc của máy nên chăng đời nào mà load nỗi với mình xài ucplayer để coi tivi sướng hơn hết

TruBic

Well-Known Member
Nếu dùng 3G thì xem tốt bạn à, còn GPRS thì xem nó bị giựt đó bạn!