• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(NEW NEW) TLBB online 2010 java Multi-screen VIET HOA (game khủng)

hoang126

đăng ký là chọn dòng thứ 3, sau đó dòng đầu .
nhưng ko tìm ra cách để thay đổi phím điều khiển bằng phiếm số ! di chuyển = phím 4 chiều ngại quá.
mình dùng dòng E .
ai biết chỉ giúp mình nhe:D

chọn dòng đầu tiên rội chọn dòng 2

hoang126

Mình lv 13 thôi .ko bít học skill ntn nhj?
vào túi đồ thấy mấy quyển sách sư dụng nó rồi chọn skill muốn học. muốn nâng cấp skill thì phải cần có tiền và điểm kinh nghiệm

duonggiathai

không có đại ca nào VH game này cho anh em cái nhỉ. Nghiện quá mà toàn tiếng trung thôi :(

hoang126

không có đại ca nào VH game này cho anh em cái nhỉ. Nghiện quá mà toàn tiếng trung thôi

mình đã việt hoá rồi đó ko thể việt hoá hơn dc nữa đâu.Các game online k thể việt hoá dc hệ thống nhiệm va những thông báo

binhtl93

Vào game rồi,nhưng không biết do lỗi hay lag mà toàn ra cái bảng thông báo gì đấy.Có mấy dòng liền,toàn thấy có chữ PK.Vào đến đó là đơ luôn,không làm gì được.Bác nào cho em ý kiến khắc phục cái.Thanks!

hiennghiem

chẳng hiểu sao mình đăng kí nó bắt đợi hoài ma vẫn không được, chán...........

thjentu1102

Bạn setting mạng từ umts sang gsm đi. 3G kg chơi đc đâu

Thế là ko chơj đc bằng 3g à bạn?sao mình cũng chỉnh như bạn nói rồj,xog chọn mạng GPRS mà nó vẫn loading mãi.cài như thế nào mới đc?giúp mình với.ko thì đk hộ 1 cái cũng đc.thank!

hoang126

Thế là ko chơj đc bằng 3g à bạn?sao mình cũng chỉnh như bạn nói rồj,xog chọn mạng GPRS mà nó vẫn loading mãi.cài như thế nào mới đc?giúp mình với.ko thì đk hộ 1 cái cũng đc.thank!

Ban có thể dùng njck này
hoang111
pass 111111

thjentu1102

Ah mình đk đc ruj.tạj mạng gprs cùj wa nên mãj mớj vào đc.aj có bản VH 1.04 (240x320)up lên a e down vớj nha.thank!

hungbjen89

trời! sao mình vào đăng ký nó bắt nhập số điện thoại mình nhập sdt của mình nó báo "xin vui lòng nhập đúng sđt" nhỉ?? Bro nào giúp mình với:(