• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] Hỏa Vân Cuồng Đao Demo v1.1 - Việt Hóa

huynhkyphu

Cho mình hỏi cái các bạn... Mình bung file jar ra thành thư mục để sửa 1 số code... rồi save lại... giờ mình muốn đóng gói lại thư mục đó thành file jar thì làm thế nào? Hướng dẫn kỹ giúp mình nhé các bạn. :(

sjnlong

Mình chưa thể thay đổi những từ này đc,mình đang tìm cách. :D
Đầu tiên là Sinh Lực : tăng HP ( sinh mệnh )
Thứ hai là Nội Công : tăng MP ( nội lực )
Thứ ba là Mẫn Tiệp : tăng thêm 1 ít phòng ngự và gì nữa để mình xem lại đã .
Thứ tư là Hộ Giáp : tăng phòng ngự hoàn toàn.
Về công kích thì chỉ có thể tăng thêm nhờ vũ khí cao hơn và khảm nạm thêm .

Gợi ý: Đánh quái có thể nhặt được 1 số nguyên liệu,giữ lại nguyện liệu gặp thợ rèn để chế tạo ra vật phẩm , rồi dùng vật phẩm khảm nạm vào đồ sẽ tăng sức mạnh lên rất nhiều ^^

Chỉnh sửa cuối:

thuglife18

Well-Known Member
chủ thớt cho hỏi tí khi lv 10 đổi nv gái rùi làm sao nữa...sài skill ko đc...mà nv thì lại ko bik làm ỏ đâu...có ai tìm đc cây Bôn Lôi Kiếm chưa thế ổ đâu vậy...và cái nv Bạo Lang làm thế nào? mò mãi chẳng dc wai giết hoài

sjnlong

chủ thớt cho hỏi tí khi lv 10 đổi nv gái rùi làm sao nữa...sài skill ko đc...mà nv thì lại ko bik làm ỏ đâu...có ai tìm đc cây Bôn Lôi Kiếm chưa thế ổ đâu vậy...và cái nv Bạo Lang làm thế nào? mò mãi chẳng dc wai giết hoài

Chuyển sang Manh Tử đi vào cuối hang động sẽ tự động hoàn thành Q lv 10 ^^

anhtungnho99

sao mình luyện tới level 20 tự nhiên gặp con quái đánh mình nhiễm độc . rồi hết game là sao vậy ?

Bo0Bo0

@ui a Dũng góp sức kìa..bác chủ topic đâu làm luôn đi chứ..Demo hoài chán chết à

sjnlong

@ui a Dũng góp sức kìa..bác chủ topic đâu làm luôn đi chứ..Demo hoài chán chết à

Mình làm gần xong rồi. Với lại mình thích tự làm cái sản phẩm này!
Thanks dung đã ngỏ lời ^^

sjnlong

Con gái tên là Manh Tử đó bạn,chơi không chú ý đối thoại à :D

thjentu1102

Mod tìm thử xem có phần 2 bên TQ sắp ra chưa .chưa VH up lên cho ae chơi cũng được

nva1991

mình mong muốn có thật nhiều những game RPG việt hoá thế này,nếu nó thực sự đc việt hoá hết ,thì mình chẳng ngại ngần gì chuyện bỏ ra một ít tiền mua game:D nhưng mà phải việt hoá hết và chất lượng tương đương như chất lượng việt hoá ở game này cơ:( game anh hùng xạ điêu có thấy việt hoá đc cái gì đâu mà cũng bán vật phẩm,chơi game phải hiểu nội dung nó mới vui chứ.mình thấy china có nhiều game rpg kiếm hiệp rất hay, tiếp theo đây hay là bạn việt hoá game phong vân đi:D