• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] Hỏa Vân Cuồng Đao Demo v1.1 - Việt Hóa

sjnlong

HỎA VÂN CUỒNG ĐAO

Thể loại : ARPG ( Hành động nhập vai )
Giới thiệu : Nhà Minh năm 35,Trung Quốc liên tục tàn phá các tỉnh ven biển phía Đông Nam,người lãnh đạo lực lượng tàn ác này là "Bá Huyết Cuồng Đao" thuộc Đông Doanh Võ Sĩ - Võ Điền Nhất Lang. Hắn đe dọa sẽ san bằng võ lâm Trung Nguyên. Để ngăn chặn Bá Đao,võ lâm Trung Nguyên đã đoàn kết chống lại Bá Đao,nhưng tất cả đều thất bại. Trong lúc Hỏa Vân Tà Thần gặp nguy hiểm thì đã gặp được Trần Khang...

Phiên bản multiscreen ( dành cho mọi màn hình )
Mọi bản cập nhật chỉ có ở Openitvn.net
Nguồn : Openitvn.net

Download về bỏ đuôi .7z rồi cài ! ;;)

Update phiên bản demo 1.1:
- Sửa một số lỗi hiển thị.
- Việt hóa thêm

View attachment 176558

Chỉnh sửa cuối:

gannine

umh bản này ngày trước có bản tiếng anh chơi mà không hiểu nên Remove, giờ có bản tiếng Việt chơi chắc hay lắm, Thank nhé

sjnlong

Chỉ mới việt hóa khoảng 5% thui bạn à :D
Sắp tới sẽ có bản đầy đủ hehe.
Post lên tham khảo ý kiến thui !

gannine

trời vậy thì làm nốt đi bạn, chơi cho dễ, nhanh lên bạn nhá.

dung1291985

cái vụ game Anh hùng xạ điêu 1..khi chơi có mấy mục gửi tin nhắn đến số viettel 0165... là sao hả bạn :D

sjnlong

cái vụ game Anh hùng xạ điêu 1..khi chơi có mấy mục gửi tin nhắn đến số viettel 0165... là sao hả bạn :D

Gửi về số đó thì sẽ bớt tốn tiền , như nhắn tin vậy ^^
Số đt của ông admin bên openitvn :D
Đang tìm số nào mà các mạng đều gửi được mà không tốn tiền,nếu bạn biết thì xin chỉ cho mình để mình sửa .

Lovesjckd

Đang tìm số nào mà các mạng đều gửi được mà không tốn tiền,nếu bạn biết thì xin chỉ cho mình để mình sửa .

tong dai 900 . Dan viet hoa phaj bjet ro chu ? Hum bua tuong tong daj trung quoc guj tn het 23k ... Tiec dut ruot . Mod thong cam em on =dd

dung1291985

tong dai 900 . Dan viet hoa phaj bjet ro chu ? Hum bua tuong tong daj trung quoc guj tn het 23k ... Tiec dut ruot . Mod thong cam em on =dd

chắc bạn hack java premission rùi nên khi gửi sms nó ko hỏi gửi đến số nào mà gửi lun :D.. mình chưa xem mã nguồn nên ko bít nội dung tin nhắn là gì..nhưng tốn tiền dữ vậy chắc là ... ;))

Có khi còn tốn nhiều tiền ý...gửi sang TQ làm j có mất xu nào đâu.. :-w việt hóa đc mỗi menu mà lại chỉnh sửa phần gửi tin sms là chính thế này thì ... ko đc. Nhưng vẫn ủng hộ tinh thần việt hóa ....!

sjnlong

900 có người gửi được , người không gửi đc bạn à :D

Có khi còn tốn nhiều tiền ý...gửi sang TQ làm j có mất xu nào đâu.. :-w việt hóa đc mỗi menu mà lại chỉnh sửa phần gửi tin sms là chính thế này thì ... ko đc. Nhưng vẫn ủng hộ tinh thần việt hóa ....!

Lầm rùi bạn à. Game AHXD nếu để tổng đài TQ thì 1 tn bạn sẽ bị trừ gần 3k. Nếu bạn ko tin có thể pm,mình đưa bạn bản gốc cho bạn xem nha ^^
Mình sửa lại là giảm gần 90% số tiền bạn phải tốn để gửi tn rùi còn gì ^^ Với lại mình không khuyến khích các bạn dùng hack của trò chơi như thế sẽ quá dễ dàng. Kích hoạt game 1 lần chỉ có vài trăm đồng thui mà :D
Game AHXD mình ko rãnh để vh lời thoại,vì là game dùng để share free , chơi cho vui , ko cần mất nhiều thời gian vào thứ đó
Thanks đã góp ý kiến.

Bo0Bo0

sặc chơi bao game trung quốc đòi nhắn tin lâu nay mình nt có sao đâu.bạn chuyền về 900 đấy à

sjnlong

sặc chơi bao game trung quốc đòi nhắn tin lâu nay mình nt có sao đâu.bạn chuyền về 900 đấy à

Mình không rõ, một số đứa bạn mình dùng sim mobi khi gửi về 900 đều bị thất bại.
Tin nhắn không thể gửi. Đây cũng là điều mình thắc mắc mà chưa tìm đc lý do ^^

nasatran

nmay em dowload ve 6300 khong choi duoc vay may anh
hay dow ve 6300 dum ẻm nhe cam on nhieu

Lovesjckd

Mobi van dung tong daj 900 len minh gui nhanh nhieu se bao ko gui dc nua ... mobi gui cham la ok a . Khi gui mobi se gui tra la tn ko dung gi gi do . Nhung vit teo va vina dung rat ok . Nhan bao nhieu cung dc . Mong o nhung game tiep theo ban se fix .300 d tuy it nhung ban gui khoang 20 den 30 tin xem ,so tien cung ko phai it doi voi dan nha ngheo nhu minh ...thank mod thong cam em on = dd

Lovesjckd

Game nay choi lau lam rui len den lv nhat dinh no cho minh nhan vat la con gai ... Den lv 20 no cho minh xem 1 doan clip nhu luc moi vao game ay thang nv bi con rong giet chet .the la het game ,hoi buon mong la xap co ban full cho ae choi ^^.mod thong cam em on = dd