• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] [2010] Ninja Prophecy (by Gameloft)

cuongnho

cám ơn bạn, nhưng chỗ nâng cấp shop và nguyên liệu là như thế nào để nâng cấp thế

vào shop đồ hoặc shop vũ khí mình nhớ dòng đầu là buy,thứ 2 là sell thứ 3 là nâng cấp đó bạn,mua đồ tăng at khủng khíp lun:D

vnadall

mình chơi chẳng thấy chỗ nào nâng cấp đồ hết à, thấy mấy cái mục item,equip,quest,magic,order, system là hết rồi, còn gì nữa hả bạn

apolo12

Tui mở file ev_100,ev_102,ev_106,ev_200 thấy có mấy đoạn hội thoại thì phải. Không biết có VH được không ? Chưa thử

hieu07cm

Ai cho em hỏi: sao em đi map Water Vein tới lúc đi tìm Iwato rùi em hết bít đường đi rùi. ai giúp giùm em với

Warkiller

Hic . Chơi 5 em level 99 hết ráo nhưng không biết đường vào gặp thằng trùm
Ai phá đảo rồi hướng dẫn em cách gặp thằng trùm với
Ngay cái map có mấy ngọn lửa đen đen cháy bập bùng đó.
Chạy vòng vòng hoài bực quá

wsxxswwsxxsw

giúp em tí nào

Em chơi 9 tiếng mà mới có lv 33, chán vãi. Giờ em đang đi Castle đội hình Iwato, mina, thằng đỏ đỏ( quên tên sorry), đánh xong 1 ván lại phải return về pump hp, mp 1 lần :((, mine thì quái yếu quá ko đủ lên lv. Các bác ai bày em đội hình nào vip vip tí đi, vả lại đánh đấm thế nào chứ em lên lv 34 vô castle nó làm thịt như con

wave3800

Mình chơi game này trên máy n81 2g sao cứ được 10p là reset máy ai biết cách khác phục chỉ mình với.cảm ơn nhiều