• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NetQin Antivirus v4.0(hãy quên đi virus)VH Trunghuy90

Nakio_E72

Hihi, gì chứ virus ko sợ, bản thân đã gặp vài con, nhưng virus cùi nên xóa thủ công được. Chưa bao giờ dùng mấy soft này. Trước có vh bản cho V2, nhưng cũng ko sài.
Mà anh nhìn hình minh hoạ có chỗ em dịch ngược và nưả tây nửa ta kià huy ơi!
Chúc Huy thật nhiều sức khỏe, cố lên em nhé!

Trunghuy90

Hihi, gì chứ virus ko sợ, bản thân đã gặp vài con, nhưng virus cùi nên xóa thủ công được. Chưa bao giờ dùng mấy soft này. Trước có vh bản cho V2, nhưng cũng ko sài.
Mà anh nhìn hình minh hoạ có chỗ em dịch ngược và nưả tây nửa ta kià huy ơi!
Chúc Huy thật nhiều sức khỏe, cố lên em nhé!

những chỗ để nửa tây nửa ta,cũng dễ hiểu mà anh!
Cái khung nửa tây nửa ta đó,nếu để cả là vn thì,chữ bị mất nét anh à :D khó coi lắm,nên em để vậy đó :D
thank anh!

Nakio_E72

những chỗ để nửa tây nửa ta,cũng dễ hiểu mà anh!
Cái khung nửa tây nửa ta đó,nếu để cả là vn thì,chữ bị mất nét anh à :D khó coi lắm,nên em để vậy đó :D
thank anh!
đúng rồi, netqin là thế, có vài chỗ ta dịch dài nó bị khuất chữ, nhưng nếu dùng mã hex ko biết sắp xếp được ko ta? Anh chưa thử trên pm này, chỉ thử trên python thấy ok!.

Trunghuy90

đúng rồi, netqin là thế, có vài chỗ ta dịch dài nó bị khuất chữ, nhưng nếu dùng mã hex ko biết sắp xếp được ko ta? Anh chưa thử trên pm này, chỉ thử trên python thấy ok!.

cách dịch và sắp xếp theo mã hex có vẻ khó khăn vs tụi em lắm,không mấy ai biết chiêu này đâu anh!
Nếu biết chiêu này thì đã không lo bị mã hóa :D
thank!

Thuong2

Link bình thường mà bạn. Bạng nhấn vào chữ Download duới chữ Download Now! ấy

Nghi_421

Member
Tôi nghe nói NetQin nay mỗi lần Update là nó sơi mất 5k có phải không ông bạn? Thank

vutaikt

cai netwin này tính phí ác lắm....... ko cẩn thận ấn nhầm mất toi 5k.

ayetm

kái Netqin này đang bị phạt vì tội kài viruts trong phần mềm nhằm bắt buộc người sử dụng mua bản mới để diệt chính nó tạo ra

Trunghuy90

kái Netqin này đang bị phạt vì tội kài viruts trong phần mềm nhằm bắt buộc người sử dụng mua bản mới để diệt chính nó tạo ra

Những PM mang t/c diệt virus luôn mang trong mình chất độc hại bạn ạ.
V/D:như safe mgr cũng vậy thôi. Cùng vs nó là 1 vài pm khác nữa!

langtuad

cái nài update pro rồi được cái nhẹ chứ không biết nó diệt được con virut gì không
chẳng biết cài vào nó co hại máy không nữa.hix :|

locthuyforever

Cái pm này mình down trên trang chủ, đã up lên bản pro, cũng kích hoạt xong, nhưng lâu lâu nó lại gửi 1 lúc 2 tin nhắn đến đầu số 8533, thế là mất toi nó 10k, xin hỏi chủ thớt bản này có bẻ răng nó chưa vậy bác? thích xài chùa qá hà:p

Trunghuy90

Cái pm này mình down trên trang chủ, đã up lên bản pro, cũng kích hoạt xong, nhưng lâu lâu nó lại gửi 1 lúc 2 tin nhắn đến đầu số 8533, thế là mất toi nó 10k, xin hỏi chủ thớt bản này có bẻ răng nó chưa vậy bác? thích xài chùa qá hà:p

cài đ.tr.cập mạng trong pm .chọn MMS đi. Và từ đó sẽ không thể connect mạng.và sẽ không bao giờ mất tiền nữa!