• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Naruto, dragonball _ game giả lập.

Trunghuy90

Link của game thứ 3 này hỏng rùi pro ơi?game hay quá,mong pro sớm sửa lại link
thank!

aloso220491

Cho e hỏi mấy game ghi là GBA la gameboy mà!!!có cài được trên mobie không? và nếu được thì cài thế nào!!! hướng dẫn e với;;)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

E dùng E72 thì có chơi được không??? thấy mấy game này hay quá...hi IME: 355239038747817 các bác giúp e với!!!;;)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

làm sao để copy file .gba đi kèm dưới các game vào thư mục E:\Data\Others\vBag thế bác ơi!!! ở trên máy điện thoại thi phai dùng phần mềm gì????;;)

Chỉnh sửa cuối:

tamdoan113

Bạn dùng pm quản lí file xplore mà di chuyển,còn không thì dùng trình quản lí file mặc định của máy chuyển vẫn được như thường

buithihuan

Cho mình key với nhá. Emei nè. 353188030876193 .
Mà cái vbag này nó bắt update rồi. Vào vampent.com gì ý

conghungvn

anh em PDA vào trang này download game .GBA nha
có cả hình ảnh để chọn game hay đó:
http://www.coolrom.com/roms/gba

thanks cho em phát cho em sướng nào hihi:p

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

àh lại wên nữa...ai có phát hiện game nào hay thì pót lên cho anh em dùng chơi nha

Chỉnh sửa cuối:

conghungvn

mới khám phá ra chưởng kame kủa game dragon z day ne:
dí R va bấm đồng thời 2 nút 4+1(R+4+1)
kòn wả kầu xanh thi R+1
wả cầu vàng thì R+4
anh em chơi vui vẻ nha
àh ai bít làm thế nào để lấy đc mấy nhân vật kòn lại không???
chỉ giáo cho anh em với hic
chơi mãi mà không bít lấy nhân vật khác như thế nào cả nè

prettyboy247

Xin hỏi phím 1và 4 bạn cài đặt là phím gì vậy,phím r thì mình biêt,còn 1và 4 như bạn nói thì k rõ là phím nào vì cách thiết lập phím mỗi người khác nhau bạn nói rõ hơn là phím 1,4 để lùi hay tiến hay ngồi.mà chương kame bạn nói chưởng to hay bé.mún chọn nv mới bạn đah hết rùi nó ra dần

buithihuan

Phím 1 và 4 là a và b. Phím r thì ở trong game. Phần key có đó. Mình cài là phím 0. Phím a là 2 b là 3 ấn (0+2+3) (tức là ấn phím r +a +b là sẽ ra kame lớn. Phải ấn và giữ phím r sau đó ấn đồng thời 2 phím a, b mới đc kame lớn. Giữ 3 phím đó lâu thì sức mạnh của kame sẽ lớn, và còn theo cái cột % nữa. Nếu nhiều % mà giữ lâu có thể làm thằng picolo mất 2/3 máu đó.

vuL_dnjW

Chủ top ơi. Xem lại cái link MF của Prince of Persia - The Sands of Time
với. Hình như link die ùi hjx hjx nhanh nhé. Hấp dẫn wa' hjhj.

conghungvn

Xin hỏi phím 1và 4 bạn cài đặt là phím gì vậy,phím r thì mình biêt,còn 1và 4 như bạn nói thì k rõ là phím nào vì cách thiết lập phím mỗi người khác nhau bạn nói rõ hơn là phím 1,4 để lùi hay tiến hay ngồi.mà chương kame bạn nói chưởng to hay bé.mún chọn nv mới bạn đah hết rùi nó ra dần

1 la a...4 la b do pan..di' d0g th0j 2 nut a va b..sau do bam nut r..thj 100% ra chu0g kame thah k0g..nhug mjh dah het tat ka kac b0ss nhug sao no van k ra the them dc nvat nao m0j de ch0j ka.nan?wa..k bjt pan vao phan nao vay?