• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 FOR 523X: BELLE+GLOSSY ICON - VERSION HAPPY NEW YEAR 2012

huutran77

bạn bung ra xoá cái tàn dư trong cfw của mình, mà mình thấy cái auto đó vô dụng quá

Mình thấy nó hay mà.mun xóa mình search tên auto install rồi xóa hết mấy file đó phải k Vủ?à cho mình hỏi thêm la muốn thêm theme thì bung theme ra rồi copy hết vô phải k?

Luu_Tan_Vu

Mình thấy nó hay mà.mun xóa mình search tên auto install rồi xóa hết mấy file đó phải k Vủ?à cho mình hỏi thêm la muốn thêm theme thì bung theme ra rồi copy hết vô phải k?

uh đúng rồi, còn muốn chọn theme mặc định mình có hướng dẫn rồi

M4_Vu0ng_001

Bản này pin có vô đối bằng bản pin vô đối hay bản của anh Bảo port qua không mọi người?
Dùng lâu 1 fw cũng thấy ngứa máy..:D

hoaiphiung

bản Fix 29/01 vào đc e-mail..tạo đc hộp thư..nhưng xóa không đc..(icon e-mail là icon N8)

0902123007

mình cook bản này của fanvurains thấy có cái biểu tượng thẻ nhớ trên cột pin :-?
mình cảm thấy bản này pin kém hơn bản trước :D nhưng mượt hơn
P/S : mình làm hiệu ứng pháo hoa thêm vào hiệu ứng này hok đc pro nào giúp với ~X(

thanchetdepchaj2

bản Fix 29/01 vào đc e-mail..tạo đc hộp thư..nhưng xóa không đc..(icon e-mail là icon N8)
do binh24 dùng icon N8 nên khi fix mail bằng C6 mail port by binh24 thì phải xóa các file *.mif đi.bản này mình fix rồi,dùng thử thấy bin không bằng bản 12/12 nên quay lại dùng bản 12/12 rồi :D

shkhlm

do binh24 dùng icon N8 nên khi fix mail bằng C6 mail port by binh24 thì phải xóa các file *.mif đi.bản này mình fix rồi,dùng thử thấy bin không bằng bản 12/12 nên quay lại dùng bản 12/12 rồi :D

bạn chỉ đc cái dống mìk. :)) hum bữa còn 3 vạch chẳng làm dì tự hết sợ quá lại flash lại bản 22/12

huutran77

Mình nghĩ bản này phải kế thừa bản trước chứ nhỉ?đặc trưng cfw của Vũ là pin trâu mà k lẽ bạn ấy quên cho mod pin vào?