• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(N97 mini + C6) x (icon N9 + icon Anna) = CFW 5530 v40 by daugiang1987 :))

thay_fet

Member
không biết do phần mềm hay do fw mà sao mình cài x-plorer và spbweather vào mà k thấy icon đâu cả,có bạn nào giống mình k?
Ah còn nữa,mấy cái effect mình cho vào sao nó thiếu mất các hiệu ứng như vuốt hs,mở khóa và cả sao bay nữa nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

daugiang1987

không biết do phần mềm hay do fw mà sao mình cài x-plorer và spbweather vào mà k thấy icon đâu cả,có bạn nào giống mình k?
Ah còn nữa,mấy cái effect mình cho vào sao nó thiếu mất các hiệu ứng như vuốt hs,mở khóa và cả sao bay nữa nhỉ?

- x-plorer và spbweather đâu có mod ẩn icon đâu chú thữ cài bản khác xem.

mabuan

Khi bấm phím gọi để nhập số gọi, cái bàn phím gọi có nút gọi màu xanh, mình ko thích lắm muốn nó màu đen như bình thường (bàn phím gọi S^3) có ai có cho mình để cook lại.

Với lại trong phần settings --> phone, dòng cuối cùng cái icon email vẫn màu xanh (icon anna) chưa đồng bộ vì đám kia đen trắng. Có ai sửa luôn được không?

Phần ngôn ngữ tiếng Anh, Web browser lỗi chữ exit.

Chỉnh sửa cuối:

nhoklovehp94

cho e hỏi thế 5530 đã up v40 thì có làm được cái này không. em up lên v40 r` mà không biết flash cái này ntn... Mong các anh chỉ dẫn thêm

kulboy_vn

bác bom ơi cho e hoỉ sao mod cảm biến khoảng cách vào khi màn hình lim dim rùi chạm vaò màn hình lại k sáng nên vậy? E thích mod khoảng cách này nhưng chỉ mỗi cái màn hình lim dim chạm vào k sáng màn hình nên nữa mong bác fix nỗi này nha

nhoklovehp94

Anh có thể hướng dẫn flash thế nào không ạ. cần những gì để có thể flash ạ. Tks anh nhiều...

kulboy_vn

a Bảo cho e xin mod cảm biến khoảng cách đi mod khoảng cách mà k bị lỗi màn hình lim dim chạm vào k sáng ạ! Thanks a nha!

ganang1234

a Bảo ơi bản của a có xót file nào của belle k mà e thay font khác vào nó hiện toàn ký tự lạ nhỉ,mặc dù k dùng mod belle,font cũng ko chỉnh sửa theo belle@@