• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số themes về các game nổi tiếng!

i_love_baby387

Nfs Undground

http://www.mediafire.com/?5gyeozq2jn2

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có theme game nào đẹp xài được cho E71 cho anh xin vài cái với em trai. Anh cũng khoái mấy cài theme game này lắm.=D>

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em sưu tập nên cũng không rõ lắm;;) Anh cài thử rồi tổng hợp vô vậy:D:D

Khi down ở trang gốc em xem có cái nào có chụp hình quay ngang mà không bể hình thì chú thích phát. Thường thì những theme đứng khi quay ngang sẽ bị bể hình k đẹp. Chỉ những theme có screen shot quay ngang mới k bị bể hình.;;)

i_love_baby387

Khi down ở trang gốc em xem có cái nào có chụp hình quay ngang mà không bể hình thì chú thích phát. Thường thì những theme đứng khi quay ngang sẽ bị bể hình k đẹp. Chỉ những theme có screen shot quay ngang mới k bị bể hình.;;)

Tg gần đây đang bị bão hòa theme anh ah:| Chủ yếu là tổng hợp lại, ít theme mới ra lò lắm:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Theme tuy hơi cũ cũng không sao miễn đẹp là được mà em. Thêm không giống như PM phải update mới hoài.:):)