• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số hình ảnh firmware 60.0.005

Anther1991

N8 nghe đâu khoảng trên dưới 1500$ đc bán ở Mĩ...về VN thì e là...:)):))
N8 mà đặt cạnh bên Iphone 4, Galaxy S, HTC HD2, motorola droid X là thấy lép vế rõ. Vậy mà còn công bố N8 là chiếc N chạy symbian cuối cùng. Ai thèm mua, người ta chờ meego. Bảo đảm giá sẽ tụt ào ào.;;)

mathanh

cái N8 nó gần giống máy tính bản đó, còn so về kiểu dáng thì không bằng rồi

cái N8 có 1 tính năng đặt biệt mà những máy kia không có, có thể đọc dữ liệu ổ nhớ của 1 ổ nhớ rời qua usb

jackpham

chắc nhờ MOD khóa topic này lại. Toàn đi lạc đề. mà cũng không có thông tin nào mới về fw v60 này.

Anther1991

Thoy chuyển topic qua box Thảo luận, kinh nghiệm đi. Nói "xàm xàm" cho đỡ mòn mỏi chờ đợi.;;) Qua box 8 khó mà nói vô chủ đề được

mathanh

thêm 1 ảnh để anh em xem cho đở chờ

nguyentulx

kiếm đâu ra hình này vậy mathanh, càng nhìn càng mong sao cho nokia mau phát hành cho 5800 để mình lên đời chứ chờ đợi kiểu này chắc tui bị stress lun quá

kitafung

kiếm đâu ra hình này vậy mathanh, càng nhìn càng mong sao cho nokia mau phát hành cho 5800 để mình lên đời chứ chờ đợi kiểu này chắc tui bị stress lun quá

Hãy tạm hài lòng với những gì mình đang có đi bạn.

bigboo

Symbian^3 mong nhất multi-touch và phóng to - thu nhỏ kiểu của iPhone với Android :x

mathanh

thì trên mấy cái diễn đàn nước ngoài đó,họ up lên vì đang chờ động thái của nokia

mucelago

Active Member
Yên tâm là dù thế nào đi nữa thì FW60 cũng sẽ xuất hiện sau khi Nokia đã bán được kha khá C6 ( tương tự lúc Nokia bán được kha khá 5530 rồi mới tung ra FW40 cho 5800 có HS Contact Bar )

Vụ Widget Homescreen này thì sớm hay muộn thôi, còn vụ Sym^3 thì sure 100% không có đâu đừng có chờ chi để rồi thất vọng các bác ạ. Dù có mà chạy như con rùa thì thà không có sướng hơn.

quocvu88_dn

Yên tâm là dù thế nào đi nữa thì FW60 cũng sẽ xuất hiện sau khi Nokia đã bán được kha khá C6 ( tương tự lúc Nokia bán được kha khá 5530 rồi mới tung ra FW40 cho 5800 có HS Contact Bar )

Vụ Widget Homescreen này thì sớm hay muộn thôi, còn vụ Sym^3 thì sure 100% không có đâu đừng có chờ chi để rồi thất vọng các bác ạ. Dù có mà chạy như con rùa thì thà không có sướng hơn.
Bạn này nghĩ giống mình. Tuy nhiên Sym^3 thì mình nghĩ là trước sau gì mấy cao thủ symbian cũng thiết kế riêng cho 5800, không chờ gì nokia cả.
N900 còn chạy được Android 2.2 ; Iphone còn chạy được Android kia mà

hantinhtu_baby

có bác nào có thông tin về họ X6 nhà mình ko ạh:(

Bạn cứ yên tâm đi 5800 mà ra fw khủng thì X6rùi cũng có phần!
ps:chắc 5800 sắp ra fw51 với tùy chỉnh nhỏ .Vì N8+C6 chưa có động tĩnh gì mà fw50(5800) cũng lâu rùi.