• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Monotype Imaging FlipFont™ v3.3.1-Thay đổi font chữ cực kỳ đơn giản

AlyCuong

Active Member
Vào thư mục 37 font. Thích font nào install font đó rồi vào Flipfont chọn font rồi khở động lại máy là xong

Trên đt mà làm như trên PC mà có install. Bạn nói cụ thể để bạn ancomchua làm nha.

xitrumbinhduong

Trên đt mà làm như trên PC mà có install. Bạn nói cụ thể để bạn ancomchua làm nha.

Bạn là thành viên cấp 5 rồi mà sử dụng điện thoại ko install ứng dụng vào máy thì làm sao có ứng dụng mà chạy trời.

Hình trên là mình font trong bộ sưu tập 37 font đó. Có chữ Install ko ta. Ko biết bạn sử dụng điện thoại như thế nào. Hay chỉ biết xài tiếng việt thôi :p

-Vậy điện thoại tui thông minh giống PC rùi vì nó có Install =))

P/S: Đã không biết thì xin đừng có góp ý lung tung nhá. Pls

AlyCuong

Active Member
Bạn là thành viên cấp 5 rồi mà sử dụng điện thoại ko install ứng dụng vào máy thì làm sao có ứng dụng mà chạy trời.

Hình trên là mình font trong bộ sưu tập 37 font đó. Có chữ Install ko ta. Ko biết bạn sử dụng điện thoại như thế nào. Hay chỉ biết xài tiếng việt thôi :p

-Vậy điện thoại tui thông minh giống PC rùi vì nó có Install =))

P/S: Đã không biết thì xin đừng có góp ý lung tung nhá. Pls

=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Nhoembuon2

Do Ram yếu đó bạn ơi. Bạn lấy trong bộ sưu tập font + CN của ShenTran đó bạn

minh dung C5-00 ram cung tam ma ban.luc truoc minh cai duoc nhung khi minh dung font 15m nen may minh khong cai font duoc nua,cu cai font vao la may khong khoi dong duoc nua