• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

panrai

Super V.I.P
Continue...
1. Vì sao xóa bài ông sợ người ta kiện?
2. Vì sao ông hay "bỏ chạy", có chuyện gì là mất tích mấy ngày, vài ngày sau mới dám quay lại.
3. Vì sao ông bán điện thoại mà ko cho tui 1 cái :)) Trả lời ko xong thì chít với tui
4. Theo ông tui nên dùng con gì để thay thế N95?
5. Vì sao ông gọi mấy thứ tui share cho ông là cái quái hả >:)
6. Ông có muốn lên chức cao hơn tại PV ko? Nếu được lên chức thì ông sẽ làm gì?

Posted via Mobile Device Panrai đâu rồi?Giờ này sao chưa thấy bóng vậy ta?Tiếp nhé!Panrai hãy cho biết những dự định gì trong năm 2010sắp tới?Tuần tiếp theo Panrai định mời ai lên Đoạn đầu đài?

1.vì xóa bài người ta nhiều quá người ta kiện mình sau:)):)),nhửng người hiểu chuyện thì ko nói gì còn những người ko hiểu chuyện phận giải mệt lắm:p
2.ko phải là tôi bỏ chạy đâu cậu,vì công chuyện ngoài đời nữa mà,chứ mấy chuyện đó làm gì mà tôi bỏ chạy đc:-??,chuyện nhỏ thì mình làm cho nó tan biến để mình còn làm chuyện lớn nữa
3.nếu tui giàu là tui tặng cho ông rùi,vì còn quá nghèo đi mà phải nui vợ và con nữa:)),để khi nào mình ầiu mình sẽ tặng cho cậu liền=))=))
4.nếu N95 đã chia tay với mình thì theo mình cậu nên sắm con N82 là ok rùi vừa chụp hình đẹp vừa gẽ tiền,sài chung với con N97 của cậu là ok rùi:p
5.đọc ko đc mới la làng chẵng lẽ ông nói tui cái gì cũng biết hết sau trời,cài gì mình cũng học cả cậu ơi,ngày xưa đi học người ta bào mình học,học nữa và học mãi cho đến khi nào mình ko còn sống nữa thôi:D
6.cái nầy mình đã nói rùi mà cậu,chức vụ thì ko quan trọng cậu ơi có cũng đc mà ko có cũng ko sau,nếu mà lên chức thì dĩ nhiên mình sẽ phấn đấu làm sau ngày một PDAVIET tiến xa hơn rùi=))=))chẵn lẽ lên chức rùi ngồi chơi sau cậu:p
7.dự định sau nầy của em rất đơn giản mà anh,tiếp tục tìm cái gì hay up lên PV liền:))
8.người tiếp theo đem lên chép à,để em suy nghĩ rùi sẽ cho anh hay:D
9.hôm ngay tâm sự cùng anh mà vẫn chưa biết tên thật nhé,anh và DreamLand có thể cho em biết tên thật đc ko:D

DreamLand

9.hôm ngay tâm sự cùng anh mà vẫn chưa biết tên thật nhé,anh và DreamLand có thể cho em biết tên thật đc ko:D

Em tên là Hiếu :)
Tiếp nhe anh :D
1, Noen có hẹn bx đi chơi đâu không, hay là đi với cô nào >:)

2, Nếu không đi chơi, anh có nghĩ bây giờ chúng ta nên tổ chức Noen Online ko ? :D

Chúc anh và gia đình Giáng Sinh anh lành, hạnh phúc !:)

Kojiro

Super V.I.P
Tiếp:
1. Hôm qua làm mấy giờ đóng cửa?
2. Có chơ vợ con đi đâu ko?
3. Có ăn nhậu bù khú ko? Nếu có, tại sao ko rủ tui? :))
4. Nếu PV chẳng còn ai thân quen thì ông có còn tham gia ko?

saodoingoi142

Moderator
Thế hiện tại Panrai đã thấy mệt mỏi khi anh em chém liên tục như thế này chưa???hic_Tội nghiệp....!!!Có cần tôi đỡ giúp mấy chiêu ko??? hic :-/;);;)

saodoingoi142

Moderator
Pro Panrai đâu rồi nhỉ?Mới thấy đó đã ra về mà ko chào anh em 1 tiếng sao?Chiều nhớ lên sớm để anh em con mổ xẻ nữa đó!!!Câu hỏi chiều nay nè!Hãy phát biểu cảm nghĩ khi tối qua đón Giáng Sinh 2009??? :-/8-|;;)

panrai

Super V.I.P
Thế hiện tại Panrai đã thấy mệt mỏi khi anh em chém liên tục như thế này chưa???hic_Tội nghiệp....!!!Có cần tôi đỡ giúp mấy chiêu ko??? hic :-/;);;)

Pro Panrai đâu rồi nhỉ?Mới thấy đó đã ra về mà ko chào anh em 1 tiếng sao?Chiều nhớ lên sớm để anh em con mổ xẻ nữa đó!!!Câu hỏi chiều nay nè!Hãy phát biểu cảm nghĩ khi tối qua đón Giáng Sinh 2009??? :-/8-|;;)

hôm qua lu bư quá nên em về sớm đoán gián sinh à,ngũ như chết có đi đâu đâu mà đi anh:))

panrai

Super V.I.P
Tiếp:
1. Hôm qua làm mấy giờ đóng cửa?
2. Có chơ vợ con đi đâu ko?
3. Có ăn nhậu bù khú ko? Nếu có, tại sao ko rủ tui? :))
4. Nếu PV chẳng còn ai thân quen thì ông có còn tham gia ko?

1.hôm qua nghĩ sớm lắm khỏa 6h30 mới là nghĩ rùi:D
2.chở vợ và con đi vòng vòng rùi chở con đi chụp hình rùi về,mà mình ko dám chụp hình mính quá xấu đi:-??
3.tui nói với ông rùi tui,ko biết nhậu mà,còn càe thì tui ngồi tới sáng vẫn ok=))=))
4.nếu PV ko còn ai thân quên thì tôi,chơi 1 mình:)):))

TruongHan

Super V.I.P
dạ , tuần này tới em lên thớt nè! :(:)(:)(:)(:)(:)((

Em xin phép A.Cường cho em chém vài nhát trước :))

1.Đầu tiên là sơ yếu lý lịch,tên,tuổi,nghề nghiệp,chiều cao,cân nặng,số đo 3 vòng (có ảnh càng tốt ) =))=))=))
2.Địa bàn hoạt động? b-)
3.lấy vợ bao lâu?mấy cháu rồi?:D

saodoingoi142

Moderator
Trong cuộc sống andycuong yêu và ghét điều gì?Điều gì andycuong tâm đắc nhất trên PDAViet?Sang năm 2010 andycuong có dự định gì lớn trong cuộc sống và cả PDAViet nữa?

AndyCuong

Supper Moderators
Em xin phép A.Cường cho em chém vài nhát trước :))

1.Đầu tiên là sơ yếu lý lịch,tên,tuổi,nghề nghiệp,chiều cao,cân nặng,số đo 3 vòng (có ảnh càng tốt ) =))=))=))
2.Địa bàn hoạt động? b-)
3.lấy vợ bao lâu?mấy cháu rồi?:D

1. TÊN : TÂN THẾ CƯỜNG . 30 Tuổi rùi , Nghề Nghiệp , Chuyên Viên Mạng Máy Tính . Cao , 1,74M Nặng 80KG =))
2. Không Biết nữa , Hôm Nào rảnh mình sẽ Up ảnh lên
3. anh lấy vợ đã 7 Năm rùi , được một tiểu công chúa , năm nay 6 tuổi .

AndyCuong

Supper Moderators
Trong cuộc sống andycuong yêu và ghét điều gì?Điều gì andycuong tâm đắc nhất trên PDAViet?Sang năm 2010 andycuong có dự định gì lớn trong cuộc sống và cả PDAViet nữa?

mình yêu công nghệ , ghét nhất là không biết nữa . sáng năm 2010 muốn làm mod bên box PC =)) , còn cuộc sóng thì chưa tính tới . :p

Nynk_102

Vinh dự quá, hum nay dc tỉ thí với anh Cường. Tiếp chiêu nè anh.
1. Anh 30t rùi nhưng đã lấy vợ dc 7 năm? Lý do ?
2. Ngoài Chuyên Viên Máy Tính anh còn làm nghề tay trái gì nữa?
3. Câu này riêng tư, anh còn muốn có thêm 1 tiểu công chúa hay hoàng tử nữa hok ?
4. Up cho em 1 tấm ảnh của công chúa nhỏ nhà anh nha.
Thía thui, em mới luyện dc có 3 thành công lực à, về vận khí lại lên chém tiếp.hjhj